Cheat Traffic Site like facebook , sub youtube , follow twich ,... , dành cho người rảnh ngày đc 1-2 euro

anh em , trang vừa up thêm mục instagram nhé ^^ , anh em kết nối mục này , thêm nhiều nhiệm vụ nữa nhé , tuyệt vời quá

Attachments

11 KB · Views: 123
đã nghĩ site này, lúc đầu thấy khá ngon, dần dần miết 1 ngày chẳng đc bao nhiêu job cả

đã nghĩ site này, lúc đầu thấy khá ngon, dần dần miết 1 ngày chẳng đc bao nhiêu job cả
mới đầu ai chả nhiều bạn ạ , jobs này quan trọng phải người ta đầu tư thì mình mới có quảng cáo để click chứ k phải lúc nào cũng nhiều , tùy từng đợt , jobs này nếu người khác làm đủ yêu cầu thì nó sẽ tự mất

mới đầu ai chả nhiều bạn ạ , jobs này quan trọng phải người ta đầu tư thì mình mới có quảng cáo để click chứ k phải lúc nào cũng nhiều , tùy từng đợt , jobs này nếu người khác làm đủ yêu cầu thì nó sẽ tự mất
Càng làm càng nản,làm 1 tháng rồi chả được 3 euro nữa !!! 15 euro chắc 1 năm (nếu chăm click)

Càng làm càng nản,làm 1 tháng rồi chả được 3 euro nữa !!! 15 euro chắc 1 năm (nếu chăm click)
làm cái gì cũng phải kiên trì , giới thiệu mọi người , chứ ai cũng nản thì chắc chẳng ai chơi nữa ^^

vkl thật làm đc 72 tín dụng mất cho ông này hết 19 tín dụng *** mẹ có giới thiệu k mà còn hơn cho vay nặng lãi.

vkl thật làm đc 72 tín dụng mất cho ông này hết 19 tín dụng *** mẹ có giới thiệu k mà còn hơn cho vay nặng lãi.
điểm bạn có bạn dùng chứ sao lại cho vậy , mình đây giới thiệu mong muốn anh em cùng chơi :) , chứ tớ có ép ai đâu :)

chơi như twichfollows vậy,cứ chăm chỉ thì năm sau nâng cấp là có xiền.twichfollow tôi chơi 1 năm dc 20 sau đó nâng cấp h 1,5 tháng có 20 usd.

Vâng bác
site này là em chọn lọc trong tất cả site like kiếm tiền rồi bác ạ , có nhiều site giống hình thức này nhưng bèo lắm , còn site em giới thiệu cho các bác là site của đức và euro nên nhiều hơn đô la , và em sẽ tìm thêm các site khác chia sẻ cho các bác , cảm ơn bác

site này là em chọn lọc trong tất cả site like kiếm tiền rồi bác ạ , có nhiều site giống hình thức này nhưng bèo lắm , còn site em giới thiệu cho các bác là site của đức và euro nên nhiều hơn đô la , và em sẽ tìm thêm các site khác chia sẻ cho các bác , cảm ơn bác
Có gì hay bác chia sẻ nha, vẫn đang ref bác site này rồi

Có gì hay bác chia sẻ nha, vẫn đang ref bác site này rồi
cảm ơn bác , bác có thể follow ních mmo e để khi e đang bài mới lên bác nhận được thông báo , hoặc vào phần post bài của e , e hay đăng các hình thức mới lạ kiếm tiền đó ạ , cảm ơn bác

Link đây mọi người ủng hộ em nhé ạ : http://bit.ly/2SAePsi

Site dành cho người chăm chỉ và làm nhiêu ăn nhiều làm ít ăn ít ạ , mình đay like 4-5 page đã đc 0.20 - 0.3 euro rồi rất ngon , site 7 năm rùi thanh toán rất đều nhé

Mọi người nhớ kết nối thêm youtube với twitter , facebook , với goolge để có nhiều nhiêm vụ hiện ra nhé

Bạn cho mình hỏi credit là gì, nó có quy ra USD hay Euro được không
Cảm ơn bạn vì đã share hình thức kiếm tiền này.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom