Cheat Traffic Site làm offer kiếm tiền online úy tín, thanh toán nhanh

Offer Wall: Làm nhiệm vụ khảo sát, xem video, cài và chơi game v..v. tùy vào loại nhiệm vụ mà số COIN nhận được sẽ ít hay nhiều. Ví dụ làm khảo sát ít coin từ 15 đến 500 coin nhưng sẽ dễ dàng hơn là chơi game (3000 coin).
Làm khảo sát toàn báo không có khảo sát phù hợp cho bạn,chán quá không dễ ăn gì đâu bạn ạ

Làm khảo sát toàn báo không có khảo sát phù hợp cho bạn,chán quá không dễ ăn gì đâu bạn ạ
rất nhiều offer khác nhé bạn , khảo sát không phù hợp đó là nhiều nguyên nhân , do năm sinh hoặc khảo sát đó nó k phù hợp nên nó k tìm đc cho bạn , còn rất nhiều offer khác nhé

rất nhiều offer khác nhé bạn , khảo sát không phù hợp đó là nhiều nguyên nhân , do năm sinh hoặc khảo sát đó nó k phù hợp nên nó k tìm đc cho bạn , còn rất nhiều offer khác nhé
Mình làm bt mà nó ko trả,r nó bảo là dùng vpn b ak,trong khi mình làm bình thường mà ko hề gian lận j

Tôi the vs bạn là t ko dùng vpn để làm nhé,t vào hỏi thêmthêm bọn support lặn mất tăm r bạn nhé
bạn ơi , bạn nên đọc điều khoản của nó nhé , thật ra từ lúc mình làm đến giờ k có vấn đề nào cả :) , còn mình với các bạn cũng chỉ là thành viên của họ thôi

[QU
bạn ơi , bạn nên đọc điều khoản của nó nhé , thật ra từ lúc mình làm đến giờ k có vấn đề nào cả :) , còn mình với các bạn cũng chỉ là thành viên của họ thôi
Thì mình làm xong review cho ae trong đây biết thôi :) còn việc mình làm nghiêm túc thì có vị phạm j đến điềừ khoản đâu,chẳg qua nó đã ko muôn pay thì vậy thôi:(

[QU

Thì mình làm xong review cho ae trong đây biết thôi :) còn việc mình làm nghiêm túc thì có vị phạm j đến điềừ khoản đâu,chẳg qua nó đã ko muôn pay thì vậy thôi:(
còn bạn cứ nhắn admin nó xem giải quyết như nào nhé , còn trang uy tin rất nhiều người nước ngoài chơi , tớ chơi 1 tháng r nó pay đều cả những người nước ngoài cũng thế nhé , review rất tốt , bạn có thể gửi teamview qua cho tớ , tớ xem ních cậu bị sao nhé , hoặc gửi ních facebook cho tớ , tớ teamview xem như nào

còn bạn cứ nhắn admin nó xem giải quyết như nào nhé , còn trang uy tin rất nhiều người nước ngoài chơi , tớ chơi 1 tháng r nó pay đều cả những người nước ngoài cũng thế nhé , review rất tốt , bạn có thể gửi teamview qua cho tớ , tớ xem ních cậu bị sao nhé , hoặc gửi ních facebook cho tớ , tớ teamview xem như nào
Mình pm mà nó có lẽ ko dám rep nữa

Mới được paid,admin xử lý nhanh nhưng 2 ngày làm miệt mài chỉ có $1 thôi nhé....buồn đến hao gầy

Mới được paid,admin xử lý nhanh nhưng 2 ngày làm miệt mài chỉ có $1 thôi nhé....buồn đến hao gầy

View attachment 127421
còn rất nhiều offer khác nhé bạn tải game các thứ , mới lại khảo sát thì tùy từng lúc ra và nó phải tìm đúng đối tượng, mình thì hay làm khảo sát hàng ngày , site này thanh toán cực nhanh , hơn các site khác đợi lâu và min các site khác toàn 10 đô với 20 đô mới rút đc ,

Để em thử cách bác xem coi được ko,hôm qua cũng ăn được 1 cái trên gg chứ ko phải site bác....thanks nhiều

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,806
Latest member
tnmt

Most viewed of week

Most viewed of week

Back