Cheat Traffic Site kiếm Euro ngon nhất tại thời điểm hiện tại !!!(PROOF)

Sau 2 ngày tìm hiểu...thì mình cũng có làm thử bài kiểm tra trắc nghiệm (Qualification for UHRS I)...của nó, để nâng lên mức II...bài kiểm tra giống như đang học Anh Văn vậy, có 1 số nó hỏi đưa trang Trang web...cần lấy thông tin: Tên công ty, địa chỉ...abc...các bạn phải đọc kĩ nhé...sai 1 chút xíu vẫn bị trừ điểm...:):):)

Attachments

31.6 KB · Views: 212
Sau 2 ngày tìm hiểu...thì mình cũng có làm thử bài kiểm tra trắc nghiệm (Qualification for UHRS I)...của nó, để nâng lên mức II...bài kiểm tra giống như đang học Anh Văn vậy, có 1 số nó hỏi đưa trang Trang web...cần lấy thông tin: Tên công ty, địa chỉ...abc...các bạn phải đọc kĩ nhé...sai 1 chút xíu vẫn bị trừ điểm...:):):)
Nâng mức lên có được ưu tiên gì không bác

Cái này không biết giờ có cải thiện gì không, mấy năm trước tôi có account Clickworker, cày xong 2 cái assessments và được cấp 1 cái uhrs nhưng lần nào login vào cũng không có HitApps nào để làm cả, gửi ticket thì nó trả lời là do location nên bỏ

Chào các bác, lại là em đây ! :D:D

E dám khẳng định hiện tại không có site nào pay bằng euro như site này !!
Thật ra mà nói site này e đã làm được hơn 1 tháng rồi, và đã được pay, nhưng mà nó ngon quá nên đôi lúc thật sự cũng ko muốn share cơ :D:D
Link : https://www.clickworker.com/en/clickworker?utm_source=2091893&utm_campaign=CW4CW&utm_medium=email

Thôi đùa vui tí, e xin giới thiệu các bác 1 site làm việc theo phong cách quay video kiếm tiền nhé :

Điều đầu tiên các bác cần có là 1 tài khoản paypal đã Verify nhé, nếu ko site không thanh toán :D, cái này khi các bác nhập link ví paypal vào nếu tài khoản chưa ver thì nó sẽ bắt nhập lại. Bác nào chưa biết verify thế nào thì pm e chỉ cho luôn nhé !

Không nói nhiều nữa, e đã làm 1 clip hướng dẫn tận tình cho các bác, cùng like nào :D

e rút tiền đc 2 lần r cái này bác có rcb cho e ko nhỉ,chơi lâu r mà h ms nhớ ra :))

Làm trên android thì đến bước nào phải quay lại để làm tiếp nhỉ. Mình làm mỗi job chỉ được 1 lần tại cứ làm theo nó hd thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,434
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom