• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

site không cho tuyển ref nghĩa là như nào?

hangpham678

Newbie
Reactions
15
MR
0.000
mình có 1 thắc mắc, mong mọi người chỉ giúp,
" site không cho tuyển ref nghĩa là như thế nào? và tại sao phải để linh tuyển ref ở 1 site khác, rồi vào site đó mà đăng kí làm ref?"
cảm ơn mọi người

" site không cho tuyển ref nghĩa là như thế nào? và tại sao phải để linh tuyển ref ở 1 site khác, rồi vào site đó mà đăng kí làm ref?"
cảm ơn mọi người

bạn muốn biết chứ gì

+ site không cho tuyển ref có nghĩa là site đó muốn tự bạn tìm đến ko nhờ ai hết , hoặc là site đó ko muốn cho người nào làm chủ ref ăn % của người đc giới thiệu

+ tại sao phải để linh tuyển ref ở 1 site khác, rồi vào site đó mà đăng kí làm ref ? : cái này chắc bạn nhầm lẫn hay sao ấy chứ , thuê quảng cáo baner nó vẫn cho tuyển ref khi click vào đó bình thường mà

Upvote 0
Mình không rõ vụ này lắm nhưng theo mình hiểu là site đó muốn bạn đi giới thiệu trang đó tại 4rum hay 1 blog nào đó để người khác tự tham gia

Upvote 0
cảm ơn mọi người

Để dễ so sánh đơn giản, bạn vào 1 site là buxland.com và 1 site là bigeurobux.com.
Sau đó click vào chữ TOS của cả 2 site. Site buxland có 10 cái TOS =>> đc tuyển ref vô tư, site nào có trên 10 cái TOS bạn chả cần đọc làm gì, có thể nó ko cấm tuyển ref nhưng quy định của nó ngặt nghèo lắm (như là chỉ đc đặt baner, ref fải ở nhiều nơi, fải tuyển ref thông qua offline...) =>> bỏ site này hoặc là đăng tuyển ref như 1 vài topic của mình, như site bigeurobux là cấm tuyển ref.
Nếu bạn vẫn tuyển ref (trả refback, bonus) admin có thể xóa ref hoặc xóa nick của bạn. Như site bigeurobux, chủ topic ko muốn admin nó biết tuyển ref nên nội dung bài viết ko có logo hay link ref, ko có offer, vì admin nó ko biết tiếng Việt, nên để link ref ở 1 trang khác thì nó đâu biết mình tuyển ref để xóa chứ.

Upvote 0
Nó dài hơn 10 cái thì bạn hãy dịch, đó là những cái tự động thêm vào, còn 10 cái đầu là mặc định, còn ở dòng nào thì tùy từng site

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,180
171,263
Latest member
juiceberry

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week