HYIP Site HYIP chiến nhanh đây

đã rút đc tiền, nhưng chỉ đc 1.11 trong khi plan là 114% nhưng phí lại mất 0.02 rồi, ko hiểu sao lấy đắt thế, đã nhận được RCB. Đang đắn đo coi có nên đầu tư tiếp ko, các pro cho chút ý kiến đi

ko nên bạn, kệ nó đi, khi nào nó ra site mới hãy chơi tiếp, thằng này cứ năm sáu ngày là ra site à

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

pending rồi à
chán quá

không sao đâu bạn, giờ nó chưa scam đâu, hồi đó nó bị DDOS liên tục mà còn chưa scam nữa mà, nó chờ đến tầm 6000-7000$ mới scam để dụ big investor, thế nào sáng mai hay tối nay nó cũng pay à

à alexanderdai mình ko RCB nữa nhé, bạn cũng đừng invest nữa, tuyệt đối ko đc tham của thằng admin này

Last edited by a moderator:
pending 2 ngày rồi
là sao :S
ko nên bạn, kệ nó đi, khi nào nó ra site mới hãy chơi tiếp, thằng này cứ năm sáu ngày là ra site à

---------- Post added at 10:41 PM ---------- Previous post was at 10:39 PM ----------

không sao đâu bạn, giờ nó chưa scam đâu, hồi đó nó bị DDOS liên tục mà còn chưa scam nữa mà, nó chờ đến tầm 6000-7000$ mới scam để dụ big investor, thế nào sáng mai hay tối nay nó cũng pay à

à alexanderdai mình ko RCB nữa nhé, bạn cũng đừng invest nữa, tuyệt đối ko đc tham của thằng admin này

gửi support viết như nào
ko biết TA
có mà, mình reg ref cho bạn rồi mà
ID : sting

Uh, tại tên khác, cancel pay và chia nhỏ ra như đi, nhiều quá nó ko pay đâu. Nếu ko cancel đc thì viết cái này gửi cho nó, nhanh lên nhé, sắp scam rồi

Dear admin, I have a withdraw request still not pay and have waiting more than 24h, please check and pay me

viết vậy chắc nó hỉu rồi, nhanh lên nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,048
Latest member
789winexchange

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week