Site HYIP 9%/ day, Min DEP 5$, rút cả lãi lẫn gốc sau 24h

Status
Not open for further replies.

ngochoimu

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
1

Last edited:

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Follow me on Facebook
https://tereon.org/?ref=ngochoimu HYIP 9% ngày, 1k$ sau 5 ngày ăn 1538$. Sau 1 ngày có thể rút cả vốn lẫn lãi, đã chơi thử 1 ngày và khá ổn, pay nhanh
HYIP 9% ngày, 1k$ sau 5 ngày ăn 1538$
đánh giá
1. Site chạy lâu rùi
2. Proof dep ko có ( chơi HIYP mình cực ko thích cách chơi thế này kiểu như dụ ae vào xong rùi ăn $ từ ref site sống hay chết ko quan tâm )
3. Tính kiểu gì 5 ngày hoàn vốn 1k $ 5 ngày ăn được 1538 khi mà nó có mỗi 1 plan 9% dài bất tận ít nhất là 12 ngày mới sinh lãi .

đánh giá
1. Site chạy lâu rùi
2. Proof dep ko có ( chơi HIYP mình cực ko thích cách chơi thế này kiểu như dụ ae vào xong rùi ăn $ từ ref site sống hay chết ko quan tâm )
3. Tính kiểu gì 5 ngày hoàn vốn 1k $ 5 ngày ăn được 1538 khi mà nó có mỗi 1 plan 9% dài bất tận ít nhất là 12 ngày mới sinh lãi .
có đọc, site chơi kiểu tái đầu tư, nhưng không bit có trụ nổi 5 ngày để ăn cam không:D

nếu là tái đầu tư thì cả lãi và gốc là 109% hay 9% lãi gốc trả theo ngày hay thế nào :(
rút cuối ngày, nhưng nếu không rút để nó tái đầu tư thì sinh lãi cao hơn.
có điều thằng admin site này cùi, không dụ dc monitor nào hết. nên thôi.
mình kiếm site khác cho an toàn:D

Mem từ 2013 chứ có phải óc chó trẻ trâu nào đâu mà sao ngu phát ngôn kiểu xóc mói y như bọn vô học thế nhỉ ?
mày biết HIYP là gì :D
Mem 2013 hay 2015 2016 cũng thế . Bản chất mình vẫn là newbie à
HIYP ko xóc , móc thì lấy gì ae tin tưởng dep theo . Dep vô tội vạ à . HIYP ăn thì ít mà đi thì đi cả chì lẫn chài . Cày bao lâu để hoàn vốn. Góp ý chân thành lại tưởng chửi . Có nhục thì đầu óc mới nghĩ xa . Còn đôi co nữa mình không có time . Muốn phát triển mà ngu và xạo l** thì thui . Mình trẻ trâu không chấp bộ đội già ok :D . Vậy ha Peace Out

mày biết HIYP là gì :D
Mem 2013 hay 2015 2016 cũng thế . Bản chất mình vẫn là newbie à
HIYP ko xóc , móc thì lấy gì ae tin tưởng dep theo . Dep vô tội vạ à . HIYP ăn thì ít mà đi thì đi cả chì lẫn chài . Cày bao lâu để hoàn vốn. Góp ý chân thành lại tưởng chửi . Có nhục thì đầu óc mới nghĩ xa . Còn đôi co nữa mình không có time . Muốn phát triển mà ngu và xạo l** thì thui . Mình trẻ trâu không chấp bộ đội già ok :D . Vậy ha Peace Out
chấp làm gì bác ơi, site nó cũng ra đi rồi cho em nó ăn 1 mình đi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week