Site hot. Bonus ngay 0.5 instant. RB 0.02$/click. Chỉ cần đăng kí nhanh nhanh.

Anh ơ!! Site scam rùi, hôm nay em pay nhưng phải đầu tư ít nhất 5$ nó mới cho pay!!!em mới cashout nó nói thế này :::You only can cashout 15000% of your total deposits, if you did not make any deposit, you can not cashout!!!!!!
site mới ra lò, giá ads khá cao.

8 ads/day. ( 3 ads 0,03$, 2 ads 0,02$, 3 ads 0,01$ ----- 1 ngày có 0.16$ rồi )

100% per ref click
Min pay: $1-$5-$10
Direct ref limit: 150
Rented ref limit: 2000
Recyle cost: $0.08
Rent referrals time 2 days
Delete direct referra:l $0.05
Rent referrals price: $0.27

Link reg: http://www.buxten.com/?ref=typhummo

Bạn nào reg thì để lại ID và PP, mình sẽ bonus ngay 0,5$ khi các bạn đăng kí và click hết ads 5 ngày. Mình RB lại cho các bạn 0.02$/ click, thanh toán tự động hàng ngày, khi có proof.

Các bạn nhanh ủng hộ nào?

site mới ra lò, giá ads khá cao.

8 ads/day. ( 3 ads 0,03$, 2 ads 0,02$, 3 ads 0,01$ ----- 1 ngày có 0.16$ rồi )

100% per ref click
Min pay: $1-$5-$10
Direct ref limit: 150
Rented ref limit: 2000
Recyle cost: $0.08
Rent referrals time 2 days
Delete direct referra:l $0.05
Rent referrals price: $0.27

Link reg: http://www.buxten.com/?ref=typhummo

Bạn nào reg thì để lại ID và PP, mình sẽ bonus ngay 0,5$ khi các bạn đăng kí và click hết ads 5 ngày. Mình RB lại cho các bạn 0.02$/ click, thanh toán tự động hàng ngày, khi có proof.

Các bạn nhanh ủng hộ nào?

Như vậy là chủ topic này Bonus $0.50 cho ai click hết ads 5 ngày và RB tự động hàng ngày khi có proof, thế số ads click 5 ngày đầu có được RB không? Sau 5 ngày chưa có proof , có được bonus không?

Last edited by a moderator:
bác minhhieu0195 mới reg hôm nay ở đâu mà rút rồi. bác này chắc xạo rồi. Cho dù bác có cả trăm ref đi nữa thì ngày mai bác mới nhận được từ giới thiệu click.

Các bạn cứ yên tâm, đủ 5 ngày mình sẽ bonus cho các bạn.

Nhanh nhanh nào?

---------- Post added at 07:22 PM ---------- Previous post was at 07:17 PM ----------

Anh ơ!! Site scam rùi, hôm nay em pay nhưng phải đầu tư ít nhất 5$ nó mới cho pay!!!em mới cashout nó nói thế này :::You only can cashout 15000% of your total deposits, if you did not make any deposit, you can not cashout!!!!!!

bác minhhieu0195 mới reg hôm nay ở đâu mà rút rồi. bác này chắc xạo rồi. Cho dù bác có cả trăm ref đi nữa thì ngày mai bác mới nhận được từ giới thiệu click.

Các bạn cứ yên tâm, đủ 5 ngày mình sẽ bonus cho các bạn.

Nhanh nhanh nào?

Last edited by a moderator:
Đã reg 27/6 . 5 ngày sau bạn Bonus nha ngày 2/7 bạn Bonus nhé
ID : tonnytrung
PP: [email protected]

---------- Post added at 07:52 PM ---------- Previous post was at 07:48 PM ----------

Đặt dấu chấm ? ở đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week