New Hivemicro Reviews : SCAM or LEGIT ?

KhoaPhan

Senior
Reactions
119
MR
0.000
[Reup] 18.11.2018

Nhờ góp ý của một bác nên e viết thêm hướng dẫn cho các bác hiểu cách làm luôn ạ !
Như đã nói, trong phần jobs sẽ có 1 list các công việc bao gồm như: vẽ hộp ($ cao) và yes/ no ($ thấp)... gồm nhiều loại nha các bác! Mỗi job nó yêu cầu vẽ khác nhau !
Khi vào job nào thì site sẽ kiểm tra tỷ lệ hoàn thành của các bác qua hướng dẫn cụ thể ( hình ảnh minh hoạ ), các bác đọc kỹ và làm theo đúng như nó hướng dẫn là ok ! Xong phần hướng dẫn (tutorial) thì các bác cứ làm bt, càng nhiều $ càng nhiều !
Các bác đừng thắc mắc sao làm hoài mà $ ít nha, vì trung bình em làm 5000 task thì kiếm đc 2$ nên mới làm một vài trăm task, ktra tài khoản có 0.3$ hay gì đó thì đừng nản nhé !
Tích gió thành bão, hằng tuần nó sẽ trả toàn bộ số tiền mình kiếm dc vào thứ 3 ( vì giờ Mỹ nên 12h đêm thứ 3 là tiền sẽ về, nên nếu bác nào ngày t3 chưa có thì đừng vội chửi e là scam nhé !)
Công việc khá cần sự đầu tư nên các bác cứ cố gắng ! Đến tuần nhận tiền các bác sẽ biết đc sự quý giá của những $ mình kiếm đc !

Chúc thành công !
Ref để cả 2 cùng nhận thêm $$ bonus nhé : https://hivemicro.com?r=E8736A

Một số Clip hướng dẫn :

- Job 4-1b :
- Job 4-3a :
- Job 4-4b :

Các bác nào cần huớng dẫn job nào thì cmt hoặc inbox nhé !!!
Proof cho bác nào mới :
View attachment 121171 View attachment 121171

Last edited:
Cái này thì t làm có proof rồi cơ mà làm nản thật đấy.
đúng đó bác, nhưng chăm chỉ thì cũng có đồng ra đồng vào chứ e làm cả tháng mà chẳng có site nào uy tín rút được cả... mấy đồng này là những đồng đầu tiên kiếm đc đấy <3

Thấy khó nhai vãi ra. Làm mà nó toàn báo sai :D

[4-4a] 3 Bounding Boxes - Headings

Các bác nên làm jobs này em thấy ngon nhất, dễ làm mà tiền lại cao (3$/1000 task)

1 đêm từ 7h- 10h của em. Quá ez á các bác !!
7k task và 2.5$ :D:D

Các bác nào mới thì e có thủ thuật khá ok cho nné. Nay phải đi làm sớm nên chắc để tối e hướng dẫn các bác đã ref e một video hướng dẫn.

Chúc các bác một ngày kiếm tiền vui vẻ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,784
Latest member
minhtien195

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week