Ask Site Bet nào chấp nhận Deposit qua Webmoney ?

pokemon85

Junior
Reactions
89
MR
0.005
Ngoài POB ra và Roadbet ra, các bác có biết site nào uy tín, chấp nhận Deposit qua Webmoney không ? Thanks

Mấy bác cho e hỏi, ví dụ e bắt mấy cái liền như là tỉ số Brazil - Đức là : 1-0 và 2-1 rồi e bắt thêm 0-1 và 1-2 thì e trúng 1 cái có được tính ko vậy? Với cái tỉ lệ ăn của các kèo nó thay đổi theo giờ luôn à khi vào trận rồi nó có thay đổi nữa ko, e cảm ơn

qua roadbet chơi kìa bác wmzh cũng cho rút instant lun rồi
Roadbet rút ít không sao, có bác nào rút tầm 1000$ bao giờ chưa ? không biết site này có Scam ko nhỉ ? không thấy xác thực giây tờ

Roadbet rút có xác thực tài khoản không mọi người? Trước giờ chơi mấy site VN, mà giờ bị càng quét nên ngán quá

cho mình hỏi ké 1 câu. mình đang tính tạo cái acc bên bet365, cho mình hỏi là thông tin nào thì mình fake, thông tin nào thì real.
Tksssssssss

cho mình hỏi ké 1 câu. mình đang tính tạo cái acc bên bet365, cho mình hỏi là thông tin nào thì mình fake, thông tin nào thì real.
Tksssssssss

Tksssssssss

Tốt nhất đừng nên fake cậu à. Nó có gửi thư giấy về địa chỉ của cậu để verify đó. Có fake đc k?

bet365 bửa nay bỏ very địa chỉ rồi, nó chỉ gửi cái thư linh tinh thôi, ko còn dùng để verify POSTal nữa. Chỉ nhập hộ chiếu thôi, chắc ko fake được rồi.

nạp wmz có mấy trang uy tín nè: 10bet, dafebet, bet-at-home, triobet (hoặc nordicbet), titanbet (hoặc winner), betcity, leonsbet, betredkings, pinnaclesports

marathonbet cũng chấp nhận WMZ đó site này tài trợ chính cho fullham nên độ uy tín không phải bàn nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,382
172,482
Latest member
chiropractic

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom