Waiting for Answer Site auto xchange.vn bán WMZ xong ko nhận đc tiền

Status
Not open for further replies.
2. tiện có bác BinBin đây mình cũng xin nói luôn..bác BinBin trước đây cũng đã từng có thái độ không tốt vs mình...tuy chỉ là hiểu lầm..nhưng mình ko bh quay lại gd vs bác ấy nữa...Nhưng vẫn vote bác ấy hơn xchange.vn

Cậu cho tớ xin yahoo tớ check nhé ;) Nếu đúng tớ sẽ đính chính trên đây và xin lỗi cậu ngay :D

Update: vừa xem log với yahoo nolove1ty1s2 của cậu thì thấy cậu có pm 2 lần bán 3.3 LR và 2.97 LR. Lần 1 thì tớ pm lại cậu bảo đã bán, còn lần 2 thực sự min bên tớ là 5 nên ko gd. Tớ chưa hiểu thái độ không tốt là không tốt thế nào :) Tớ không ngại tranh luận vì nếu bên tớ sai, thái độ chưa tốt bên tớ sẵn sàng tiếp thu còn hiện tại tớ nhìn chữ ký của cậu với nhận xét của cậu về thái độ bên tớ ở trên thì thấy có gì đó chưa ổn cậu à ^^

Last edited:
Tiền đã mất rồi chứ còn đâu mà ko nóng ? Mình đã gởi WMZ rồi và 1 thực tế là mình chưa nhận tiền qua VCB.
theo mình pk site đó cũng có đóng BH trên MMO thì hỏi cậu nó mất đi đâu đc do cậu nóng quá chắc admin chưa muốn trả để cậu đợi thôi :)

yahoo nolove1ty1s2 đó bác :))...gd cách đây 6 tháng rồi :))..có khi bác không nhớ đâu...

Tớ update ở trên rồi đó cậu ;) Lần pm gần nhất là 11/11/2012 cậu à !

vừa xem log với yahoo nolove1ty1s2 của cậu thì thấy cậu có pm 2 lần bán 3.3 LR và 2.97 LR. Lần 1 thì tớ pm lại cậu bảo đã bán, còn lần 2 thực sự min bên tớ là 5 nên ko gd. Tớ chưa hiểu thái độ không tốt là không tốt thế nào :) Tớ không ngại tranh luận vì nếu bên tớ sai, thái độ chưa tốt bên tớ sẵn sàng tiếp thu còn hiện tại tớ nhìn chữ ký của cậu với nhận xét của cậu về thái độ bên tớ ở trên thì thấy có gì đó chưa ổn cậu à ^^

Tớ update ở trên rồi đó cậu ;) Lần pm gần nhất là 11/11/2012 cậu à !
1.. Do tớ yêu quý bạn support bên exchangepm.com nên tớ quảng cáo free trên chữ ký thôi..đó là điều họ đáng được nhận khi họ chăm sóc khách hàng tốt?ok
2. Bác nói bác reply e sau 14s mà e bán lun là đúng hay sai à?Trong khi thời gian là sau gần 3h đồng hồ e mới nhận phản hồi từ bác..rồi sau đó bác còn khiêu khích e bán ngay cho timquennet.. :))...Tuy nó ko quá tiêu cực nhưng nó thực sự không tốt vs e..mà e quả thực là 1 khách hàng rất biết điều :)..Nếu bác ko có câu tạm biệt thì e đã ko nói là vote bác rồi :)
Log chat vs support libertyreserve.com.vn giờ là exchangepm:

Code:
Auto Lr: ben mmo ho cung mo dich vu
19:02:33  Auto Lr: nen hoi kho' de ho cho site minh len vi tri dep
19:02:46  Last Love: ben do de min cao qua=.=
19:04:26  Auto Lr: vang
19:04:29  Auto Lr: hi` ^^
19:04:46  Last Love: topic cau de o ben small hay dich vu vay
19:04:52  Last Love: =.=" hok thay dau ma up dum
19:05:04  Auto Lr: mod no close roi ban a
19:05:04  Auto Lr:
19:05:08  Auto Lr: hic
19:05:13  Last Love:
19:06:24  Last Love: thui de chu ky roi.ung ho dc bao nhieu thi hay toi do' ..chac ben og fai dog bao hiem thi moi dc ..
19:06:45  Auto Lr: minh cam on ban nhieu nha
19:06:50  Auto Lr: ban tot qua
19:07:28  Last Love:  2 ben deu co loi ma ..ben ong auto giup toi tranh scam 1 nam nay^^
19:08:45  Last Love: thui chuc site lam on tot nha..tui work tiep dey
19:08:49  Last Love: ngon'g wmz

Last edited:
thông báo là mình đã nhận đc rồi nhé, mod ai đi ngang edit giùm, ko biết pm ai để close

1.. Do tớ yêu quý bạn support bên exchangepm.com nên tớ quảng cáo free trên chữ ký thôi..đó là điều họ đáng được nhận khi họ chăm sóc khách hàng tốt?ok
2. Bác nói bác reply e sau 14s mà e bán lun là đúng hay sai à?Trong khi thời gian là sau gần 3h đồng hồ e mới nhận phản hồi từ bác..rồi sau đó bác còn khiêu khích e bán ngay cho timquennet.. :))...Tuy nó ko quá tiêu cực nhưng nó thực sự không tốt vs e..mà e quả thực là 1 khách hàng rất biết điều :)..Nếu bác ko có câu tạm biệt thì e đã ko nói là vote bác rồi :)
Log chat vs support libertyreserve.com.vn giờ là exchangepm:

Cậu nói thế thì tớ xin dừng không tranh luận với cậu nữa :D Tớ nói cậu bán cho timquennet (ở lần thứ 2 cậu pm) vì lần đầu cậu đã bán 3.3 LR được cho cậu ấy và 2.97 LR chưa đủ min nên dĩ nhiên tớ khuyên cậu nên pm cậu ấy để bán tiếp cho nhanh vì bên tớ không giao dịch thấp hơn min. Đó là một lời khuyên hoàn toàn bình thường, tớ cũng chào và cảm ơn cậu đàng hoàng, nếu cậu nghĩ đó là khiêu khích thì cậu nên suy nghĩ thoáng hơn chút, đừng nghĩ rằng điều gì người khác nói không hợp với mình thì tức là người ta nói móc, nói xoáy,...

PS: Cậu bảo chuyện không quá tiêu cực vậy mà từ 08/09/2012 (lần 1 pm) + 11/11/2012 (lần 2 pm) đến bây giờ vẫn đem ra nói để trách bên tớ "từng có thái độ không tốt vs mình" thì tớ không biết nên nói sao ^^

Chúc cậu tìm được dịch vụ ưng ý, luôn cảm thấy hài lòng khi giao dịch :D

Chắc cậu hay bán số lượng nhỏ hơn 30 WMZ nên mới biết giá tớ xuống 19.8, hihi. Cậu mới tham gia diễn đàn nên chắc cũng chưa giao dịch với tớ bao giờ, dù sao cũng cảm ơn cậu đã quan tâm tới dịch vụ của tớ nhé :) Chúc cậu luôn vui vẻ ^^
Có thằng em tui bán ấy, tuj thi 1 lần à mà củng lâu rồi . Nó bảo ông giá cao.. thì tại tui nói vậy thôi. CHứ đâu có chê bai gì ông đâu.. tại mở miệng câu nói ông rate hơi thấp vậy thôi à. CHứ bán ông củng Ok mà. :). Nói ko có gd với ông lần nào thì củng ko đúng.. thời điểm 21.25 21.3 gì đó củng có 1 lần đó. Giờ giá thấp hơn t khác thì mình nói vậy thôi.. Ko có gì đâu. :)>

Có thằng em tui bán ấy, tuj thi 1 lần à mà củng lâu rồi . Nó bảo ông giá cao.. thì tại tui nói vậy thôi. CHứ đâu có chê bai gì ông đâu.. tại mở miệng câu nói ông rate hơi thấp vậy thôi à. CHứ bán ông củng Ok mà. :). Nói ko có gd với ông lần nào thì củng ko đúng.. thời điểm 21.25 21.3 gì đó củng có 1 lần đó. Giờ giá thấp hơn t khác thì mình nói vậy thôi.. Ko có gì đâu. :)>

Ừm cậu :D Trao đổi vui vẻ thôi mà :p Giá cả thì hầu như site nào cũng có chia theo mức để phù hợp với tình hình tài chính, kinh doanh của mỗi dịch vụ. Hơn nữa dịch vụ tốt hay xấu còn dựa trên nhiều khía cạnh khác chứ so về giá thôi thì sẽ dễ gặp những trường hợp như topic này đó cậu ^^ Cảm ơn cậu đã ủng hộ dịch vụ bên tớ ! :D

topic đã giải quyết close. Cảnh cáo 2 bác nolove vs binbin đây là topic của người khác 2 bạn có gì thì lập topic khác mà tranh luận hoặc ra yahoo mà tranh luận tránh lãm loãng topic chú ý để ko phạm rule nhé 2 bác cũng như 1 số người khác chú ý!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,707
171,798
Latest member
suchenpon123
Back
Top Bottom