Warning Site auto uy tín Http://ex-pm.com bị @ktvgroup vu khống - Mời @ktvgroup vào trả lời

Status
Not open for further replies.
Robot made in china :) vừa làm = tay :) , vừa nói chuyện bố láo với khách :) lại lên đây pr :) #quỳ

ko phài thằng này mà là thằng @King chắc lúc chìu mình cafe ở Quận 12!
vãi lò ông này

Bạn ăn nói cho đàng hoàng nha, đừng kiểu mất dạy vây. Mình hỏi rất nhẹ nhàng nhé.

Thân

Bạn ăn nói cho đàng hoàng nha, đừng kiểu mất dạy vây. Mình hỏi rất nhẹ nhàng nhé.

Thân
lần trước mình nói là ko đụng chạm nhau nhé!
bạn vi phạm hiệp ước hòa bình nhé!

thấy thớt nói chiện kiểu lặp lại sao ấy, cứ lặp đi lặp lại chừng đó nội dung ko có gì khác. giông giống... à mà thôi :D :D

Thân
thế nãy h bạn hiền có ngồi check IP ko?
nói thật cái cho anh em MMO vui lòng nào!

lần trước mình nói là ko đụng chạm nhau nhé!
bạn vi phạm hiệp ước hòa bình nhé!

Lol.. hiệp ước gì vậy bạn? Bất kì ai có dấu hiệu vi phạm rules mình đều có thể hỏi! Đừng tưởng bạn nói với mình không động chạm gì nhau mà mình bỏ qua cho bạn nhé. Lần trước bạn đã bị banned clone, mình check IP quá là chuyện bình thường nha!

Thân

Lol.. hiệp ước gì vậy bạn? Bất kì ai có dấu hiệu vi phạm rules mình đều có thể hỏi! Đừng tưởng bạn nói với mình không động chạm gì nhau mà mình bỏ qua cho bạn nhé. Lần trước bạn đã bị banned clone, mình check IP quá là chuyện bình thường nha!

Thân
hình như bạn cũng bị dính phốt! thôi nói cho vui thôi nhé!

bạn có công ty riêng và hình như bị report thì phải! và hiện tại thì Mình và Chimcugay có clone ko vậy bạn?

Lạy luôn, thêm topic nữa bê y nguyên bài văn qua mà không ai giải quyết..Mod tính sao chứ em càng ngày càng thấy có một sự pr ko hề nhẹ ở đây

hình như bạn cũng bị dính phốt! thôi nói cho vui thôi nhé!

bạn có công ty riêng và hình như bị report thì phải! và hiện tại thì Mình và Chimcugay có clone ko vậy bạn?

Bạn giỏi quá, đúng là mình từng bị mấy con hó ghen ăn tức ở report. Làm ăn chân chính chả sợ gì cả, chỉ mất thời gian với mấy " loại " người kia thôi.
Về việc clone mình thấy 2 bạn trùng nhau nhiều nên hỏi cho rõ, đã tìm hiểu thêm thì 2 bạn không phải clone

Thân

Bạn giỏi quá, đúng là mình từng bị mấy con hó ghen ăn tức ở report. Làm ăn chân chính chả sợ gì cả, chỉ mất thời gian với mấy " loại " người kia thôi.
Về việc clone mình thấy 2 bạn trùng nhau nhiều nên hỏi cho rõ, đã tìm hiểu thêm thì 2 bạn không phải clone

Thân
rồi xuống xem con chó ghen ăn tức ở này nữa nhé!

Khách hàng là thượng đế, nhưng khách hàng nhận tiền 5 ngày rồi mà còn report. rất xảo trá. Gian hồ nham hiểm quá Autoex ơi! mày phải tự bảo vệ bản thân thôi!
Ko lẽ trong 5 ngày mà ko check account WMZ, vô lý

Ơn giời cậu đây rồi - Log WMZ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0