Matrix [Site 2] - Payofrewards ( Giao diện giống zeek ) - Hướng dẫn kiếm tiền Free !

Status
Not open for further replies.
site này còn chiến ngon ko thớt ,,,bỏ mmo lâu rồi,h như newbi ko biết sao luôn...

2 ngày lãi dc 2.16$

Upgrade bao lâu thì Bonus chuyển thành Vip để chia lãi vậy mấy bạn? Mình upgrade lên sliver 2 ngày rồi mà chưa chuyển qua Vip =,=

Upgrade bao lâu thì Bonus chuyển thành Vip để chia lãi vậy mấy bạn? Mình upgrade lên sliver 2 ngày rồi mà chưa chuyển qua Vip =,=
Rồi thôi xong. Mình xin chân thành chia buồn cùng bạn nhé. :D :D :D :D
Nó không chuyển nữa đâu bạn à. Nếu nó chuyển thì đủ 60 ngày nó tự chuyển rồi mjk mới dep 10$ vào, bạn rút kinh nghiệm cho lần sau nhé bạn.
Bởi vì hôm trước mình có mua một acc đã quá 5 ngày rồi mà chưa lên vip mình không biết nên úp vào nghĩ là úp vào nó sẽ lên ai ngờ tới nay nó vẫn không lên víp mà point cũng không cộng mặc dù post add thường xuyên giờ ghét quá bỏ luôn.:( :( :( :( đành chịu mất trắng vậy. Mặc dù đã rất nhiều lần support nó rồi nhưng đành thất vọng :( :(

Nó có ghi rõ là khi phần decripstion chuyển sang màu đỏ thì lúc đó hãng upgrade mà. Mình cứ theo vậy nên được chuyển VIP ngay và được chia lãi.:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,824
Latest member
megaboi

Most viewed of week

Most discussed of week