Matrix [Site 2] - Payofrewards ( Giao diện giống zeek ) - Hướng dẫn kiếm tiền Free !

Status
Not open for further replies.
Cho mình hỏi tí.
1. Mình muốn điền thông tin ví thanh toán thì phải vào mục nào
2. Mình update = PM, thì rút về bằng PM đc ko ? Vì nghe nói hiện nay trang chỉ thanh toán = STP. Vậy up = PM, rút STP vẫn bt chứ. Hay phải mua STP để up

Thanks và like cho bạn nào trả lời giúp :D

lãi hôm qua được có 0.8% :confused:, sao nghe nói lãi 1 - 2% mà

Cho mình hỏi tí.
1. Mình muốn điền thông tin ví thanh toán thì phải vào mục nào
2. Mình update = PM, thì rút về bằng PM đc ko ? Vì nghe nói hiện nay trang chỉ thanh toán = STP. Vậy up = PM, rút STP vẫn bt chứ. Hay phải mua STP để up

Thanks và like cho bạn nào trả lời giúp :D
Dep bằng gì cũng được nhưng chỉ rút qua STP

mới được cậu tamle81 share cho 2 acc còn 6 ngày nữa up,nhưng không biết úp nhu thế nào,có pro nào chỉ tớ với,mới tạo cái cổng STP :D

with về để dành đó bán lại
cậu có biết nhiều về stp không, cho mình hỏi cái
stp nó tương tự loại tiền nào vậy? người mua có cần teamview check nguồn như pp không hay chỉ cần thỏa thuận giá rồi send như pm thôi? còn phí stp thế nào vậy?

cậu có biết nhiều về stp không, cho mình hỏi cái
stp nó tương tự loại tiền nào vậy? người mua có cần teamview check nguồn như pp không hay chỉ cần thỏa thuận giá rồi send như pm thôi? còn phí stp thế nào vậy?
Chả rành! Nhưng cậu có thì rút về để rùi DEP vào parnerspay

có ai đã rút tiền mà sau 24h nhận đc tiền chưa.
Hình như nó pay trong vòng 15 ngày cơ.
Uhm nó đổi lại là 15 ngày rồi bạn à :D :D :D :D :D
Cho chứ! Mấy pro toàn rửa tiền là đây

bạn đã úp site partnerspay bằng STP lần nào chưa bạn? và úp bằng STP thì sau bao lâu nó mới chuyển thành vip? tại mình thấy nếu up bằng PZ thì sau 24h nó mới chuyển vip còn nếu úp bằng PM thì nó chuyển ngay lập tức luôn. Còn STP thì chưa thử bao giờ :D :D :D :D. Mong bạn giúp đỡ :) :) :) :)

bạn đã úp site partnerspay bằng STP lần nào chưa bạn? và úp bằng STP thì sau bao lâu nó mới chuyển thành vip? tại mình thấy nếu up bằng PZ thì sau 24h nó mới chuyển vip còn nếu úp bằng PM thì nó chuyển ngay lập tức luôn. Còn STP thì chưa thử bao giờ :D :D :D :D. Mong bạn giúp đỡ :) :) :) :)
mình mới chỉ up bằng PM thôi, đợi 15 ngày thì nản thật đấy

1-2 ngày thì nó mới chuyển VIP nhé!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,437
171,490
Latest member
minhduongmkt

Most viewed of week