Matrix [Site 2] - Payofrewards ( Giao diện giống zeek ) - Hướng dẫn kiếm tiền Free !

Status
Not open for further replies.
dep đi còn chờ gi nữa , thấy nó chuyển vip là up silver luôn .
cậu ơi cho tớ hỏi này xíu...tớ có reg 2 acc site này,post dc tháng đầu,tháng thứ 2 thì do nhà có việc nên zìa quê k post nữa,còn vài ngày nữa sẽ được 2 tháng để up..za post tiếp để up $ vào hay chơi acc mới hả cậu.Nếu post tiếp za khi up $ vào có dc chia lãi k.thanks cậu

cậu ơi cho tớ hỏi này xíu...tớ có reg 2 acc site này,post dc tháng đầu,tháng thứ 2 thì do nhà có việc nên zìa quê k post nữa,còn vài ngày nữa sẽ được 2 tháng để up..za post tiếp để up $ vào hay chơi acc mới hả cậu.Nếu post tiếp za khi up $ vào có dc chia lãi k.thanks cậu
Phải chơi lại từ đầu để được nhiều point free nhé. theo mình hiểu là vậy còn k biết các pro nói sao ^^

Phải chơi lại từ đầu để được nhiều point free nhé. theo mình hiểu là vậy còn k biết các pro nói sao ^^
của tớ mới dc 137 point free ah..để tham khảo các pro coi sao

của tớ mới dc 137 point free ah..để tham khảo các pro coi sao
Vậy trừ ra 100 bonus point là cậu còn có 37 point... thế thì ít qá...

Lãi ngày hôm qua là : 1.4%
Retail Profit Pool Award for : 2013-10-25
Retail Profit Share Resulted in an award of $2.3 with 0.00% in Repurchase. 2.3 in cash award, and 0 in purchased bids.

ủa sao phải chơi acc mới mình nâng cấp rồi chỉ rút tiền chắc cũng có lời mà :D

Nếu chỉ có 37 VIP, sao bạn không tính ngay một bài toán đơn giản thôi mà, lãi trung bình 1.5%/ ngày. 37 x 1.5 / 2 = 0.28 xu/ ngày x 30 ngày= 8.4$/tháng ( trong khi phải up silver 10$/tháng) Vậy có nên chơi tiếp không?

thứ 2, thứ 3 lãi 1.9%/ ngày. Thứ 4, 5, 6 lãi khoảng 1.45%/ ngày. Thứ 7, CN lãi khoảng 1.1%/ ngày nhé, BQ 1.5%/ ngày

cho mình hỏi các sư phụ
mình đc 99 vip
có lên chơi không vậy
mình chỉ có pm liệu có up đc ko mong giúp đỡ

cho mình hỏi các sư phụ
mình đc 99 vip
có lên chơi không vậy
mình chỉ có pm liệu có up đc ko mong giúp đỡ

mình có 1 acc đã dep 10$, để compound là 100%, đang có 172 VIP points, cậu thích thì mình để lại 15$ cho nè :D

Proof 26/10 , pay sau 24h

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,573
172,630
Latest member
son0k

Most viewed of week

Most discussed of week