Matrix [Site 2] - Payofrewards ( Giao diện giống zeek ) - Hướng dẫn kiếm tiền Free !

Status
Not open for further replies.
Lãi khá tốt, ngày hôm qua là 1.5% :

bác để chế độ gì vậy
50-50 hay .....

Xin Chào Các Bạn !
  • Sau đây Mình sẽ hướng dẫn các bạn kiếm tiền cùng payofrewards ( giao diện giống zeek 100% ) nhiều bạn chơi zeek rồi đều sẽ biết chơi site này .
  • Chúng ta sẽ chơi song song 2 site luôn ! cả http://mmo4me.com/threads/site-1-partnerspay-huong-dan-kiem-tien-free.121265/ nữa ( post ads 2 site luôn nhé )
  • Các bạn hãy bỏ ra 5 phút mỗi ngày để post ads
  • Mình sẽ hướng dẫn chi tiết luôn cho các bạn tham gia
  • Chơi sớm quá lợi thế về sau .
      • Chỉ gồm 3 bước:
>>Trước hết ta phải Đăng ký tài khoản tại :www.payofrewards.com ( ủng hộ mình nhé ) sẽ có chế độ RB sắp tới .

>>Tiếp theo các bạn đăng ký thông tin của mình , email phải là mail chính để sau này còn dùng để đổi pass

>>Sau khi đăng ký xong các bạn login vào site và bắt đầu post ads luôn
Click PLACE YOUR AD ADVERTISING OPTIONS ! như hình dưới

View attachment 23373

>> Sau đó ta click vào Step 1: Choose an Ad to Place như hình dưới :
View attachment 23374

>>Tiếp theo các bạn copy 1 Ads như hình >> Rồi nhấn Continue to Step 2 -Ad Venues :
View attachment 23375

Đến đây ta chọn trang http://www.classifiedsgiant.com để post bài

View attachment 23376

• Sau khi đăng nhập, bạn thực hiện việc post bài như sau:

1-jpg.23338

> Nhấn next Step , tiếp theo nhấn Choose Plan
untitled3-jpg.23342

>Dán mẫu quảng cáo đã copy , Điền thêm thông tin như bên dưới .
View attachment 23381

> Kéo xuống phía cuối Nhấn Publish Now:

untitled4-jpg.23340

> Tiếp theo ta nhìn lên thanh địa chỉ thấy cái link :

untitled5-jpg.23341

> Sau đó copy link ta trở lại site tới bước cuối cùng Step 3

điền vào đúng các mục và nhấn submit View attachment 23382

OK xong Chờ 24h để kiếm được point

NOTE : Dành cho các bạn mới chơi . Khi các bạn mới đăng ký và post ads lần đầu tiên , thì ngày hôm sau site sẽ ko chia lãi ngay nên các bạn sẽ ko thấy point tăng lên ,đừng lo lắng mà tiếp tục post ads đều và ngày tiếp theo các bạn sẽ thấy site chia lãi và sẽ chia lãi đều các ngày sau đó vì vậy cứ post ads đều , chăm chỉ sẽ thành công !

Vào Mục Retail Points Pool Report để xem chi tiết

View attachment 23385

Note : Các bạn nhớ phải post ads mỗi ngày không được bỏ ngày nào , bỏ 1 ngày sẽ ko được chia point cũng như vip . Hãy bỏ ra 5phut mỗi ngày để post ads nhé !

• Khi tham gia payofrewards, bạn có 3 cách chơi
1. Chơi miễn phí

-Khi đăng ký free, partnerspay sẽ cho bạn mượn 100 point để làm cơ sở chia lãi. Việc cần làm là mỗi ngày post cho nó 1 quảng cáo. Nó sẽ chia lãi theo tỉ lệ từ 1-2% ( trung bình 1.7 vào ngày thường và 1.1 vào cuối tuần.

-Sau khi chơi free 2 tháng, bạn cần bỏ 10$ để nâng cấp. Sau khi nâng cấp thì số point sẽ chuyển thành VIP ( sinh ra $). Bạn có thể rút về khi tài khoản có > 20$

2. Đầu tư sau 2 tháng miễn phí

- Việc làm cũng như hình thức 1. Tuy nhiên sau khi chơi free 2 tháng, bạn có tầm 150 Vip, bạn có thể đầu tư để mua thêm Vip ( 1 Vip=1$). Càng nhiều Vip thì lãi sẽ càng nhiều

3. Chơi đầu tư ngay từ đầu
-Bạn nên đầu tư ngay từ đầu nếu có khả năng phát triển hệ thống hoặc đầu tư số tiền > 200$
-Khi tham gia , bạn nâng cấp ngay và mua khoảng > 200 Vip.Bạn cần post quảng cáo và xem thêm 5 quảng cáo mỗi ngày .Số Vip này sẽ sinh lời, sau 2 tháng free thì số Vip chuyển đổi từ point sẽ cộng thêm vô tổng số Vip

>> payofrewards có 4 cấp độ là free , silver , gold , diamod

View attachment 23386

• Thông tin về site
http://who.is/whois/payofrewards.com

Registration Service Provided

By: NAME REWARDS

Domain Name: PAYOFREWARDS.COM

Expiration Date: 21-May-2014

Status:LOCKED
Note: This Domain Name is currently Locked.
This feature is provided to protect against fraudulent acquisition of the domain name,
as in this status the domain name cannot be transferred or modified.

Name Servers:
ns1.payofrewards.com
ns2.payofrewards.com

Site Status
IP Address 37.221.166.108
Status View Site
Server Type Apache

http://myip.ms/info/whois/37.221.166.108

IP Address:
37.221.166.108
Hide Map »
IP Location: Romania
IP Reverse DNS (Host): 37.221.166.108.reserved.voxility.com
IP Owner: Xllhost Servers
Owner IP Range: 37.221.166.96 - 37.221.166.111 IP Range Whois for 37.221.166.108
Owner Address: Mohalla Sultan Pura Dinga Road Kharian, Pakistan
Owner Country: Pakistan
Owner Phone: +92.3215413175
Owner Website: www.live.com
Owner CIDR: 37.221.166.96/28

• Thông tin kiếm tiền

• Cổng thanh toán : PM , EGO, STP
      • Min rút: $20
      • Vip tồn tại 90 ngày
      • Bonus point tồn tại 60 ngày sau đó chuyển thành Vip( Vip point= Bonus point -100)
      • Vip tồn tại 90 ngày , sinh lãi 1-2%. Trung bình 1.8 vào ngày thường, cuối tuần ít hơn
      • Membership: Free , Silver, gold, diamond ( $0/ $10/ $50/ $99 / tháng)
      • Tái đầu tư: 0% đến 100%
      • Các bạn cứ chơi free đã , mình sẽ update chế độ RB sau .
      • Hi vọng site sẽ tốt đẹp cho tất cả !
      • Những bạn nào ủng hộ mình thì để lại user name tại topic này nhé để mình tổng hợp và sẽ có thể thông báo tình hình cũng như chế độ RCB !
      • Ai cần hỗ trợ hãy pm yahoo mình dưới chữ ký nhé !
      • Cảm ơn tất cả ! like cho tất cả :)

>>> Danh Sách Member payofrewards <<<
Cho Mình hỏi nó chia lãi vào lúc mấy giờ để bik mà canh post bài bạn nhé thanks nhìu.

có Prooof của site chưa mọi người, 4rum mình chưa có ai có hết à ?

Vấn đề lớn nhất là min rút 20$ và thanh toán trong vòng 10 ngày, Hơn nữa deposit gì thì rút nấy. Không thể rút chéo được nhé.
Mình đang cố gắng liên lạc với Admin để đàm phán min rút và thời gian pay.

Vấn đề lớn nhất là min rút 20$ và thanh toán trong vòng 10 ngày, Hơn nữa deposit gì thì rút nấy. Không thể rút chéo được nhé.
hi bác cho em hỏi
em chỉ đc có 105vip
có chơi đc ko bác
up bằng pm rút pm đc ko vậy
mong chỉ giáo

hi bác cho em hỏi
em chỉ đc có 105vip
có chơi đc ko bác
up bằng pm rút pm đc ko vậy
mong chỉ giáo
Cậu cứ tính là 105 VIP tương đương với 105$
Nếu cậu up Silver 10$ và lãi hàng ngày giao động từ 1 - 1.5% và trong vòng 3 tháng thì cậu cũng kiếm được khoản $ đáng kể ( nếu cậu rút hết, không compounding )
Mình không deposit = PM nên không rõ, nhưng dám chắc chắn deposit = STP, Ego thì không thể rút PM

bạn cố gắng đàm phán với Admin sao cho công PM vào cho anh em dễ rút $ chứ nó pay qua STP làm anh em đang nơm nớp lo sợ :D

bạn cố gắng đàm phán với Admin sao cho công PM vào cho anh em dễ rút $ chứ nó pay qua STP làm anh em đang nơm nớp lo sợ :D
Mình sẽ cố gắng, đang contact admin yêu cầu giảm min pay xuống 10$ và payment daily. Hiện chưa nhận được trả lời từ Admin.
Các bạn có Sponsor nhiệt tình thì yêu cầu cậu ấy contact vì Leader bao giờ cũng uy tín hơn. Mình chơi solo nên contact cũng ngại lắm :(

Mình sẽ cố gắng, đang contact admin yêu cầu giảm min pay xuống 10$ và payment daily. Hiện chưa nhận được trả lời từ Admin.
Các bạn có Sponsor nhiệt tình thì yêu cầu cậu ấy contact vì Leader bao giờ cũng uy tín hơn. Mình chơi solo nên contact cũng ngại lắm :(
nếu bạn contact được admin giảm min pay xuống 10$ và payment daily và thêm vào cổng PM nữa thì tốt quá. anh em mmo sẽ biết ơn bạn rất nhiều và hết mình ủng hộ bạn :p :p :p :p

site này chưa ai có proof hết hả thớt?
mà rút qua STP nghĩa là sao nhỉ? có phải là mình phải gửi địa chỉ thật rồi họ mới gửi tiền về cho mình qua giấy chứng nhận (tấm sec) không hả thớt? lúc trước thấy anh trai mình nhận được 1 tấm sec hồi chơi zeek gửi về? nhưng lâu vãi mới nhận được. :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,881
172,968
Latest member
Kuro28

Most viewed of week

Most viewed of week