Matrix [Site 2] - Payofrewards ( Giao diện giống zeek ) - Hướng dẫn kiếm tiền Free !

Status
Not open for further replies.
NOTE : Dành cho các bạn mới tham gia payofrewards chơi . Khi các bạn mới đăng ký và post ads lần đầu tiên , thì ngày hôm sau site sẽ ko chia lãi ngay nên các bạn sẽ ko thấy point tăng lên ,đừng lo lắng mà tiếp tục post ads đều và ngày tiếp theo các bạn sẽ thấy site chia lãi và sẽ chia lãi đều các ngày sau đó vì vậy cứ post ads đều , chăm chỉ sẽ thành công ! thanks all .

thớt cho tớ hỏi, bên site 1 thì tạo acc có chổ để ghi ID acc chính ( bonus). Còn bên site này hok thấy là sao nhĩ? cái ô để ghi ID acc chính nó không hiện lên.. Vậy là acc phụ không bonus được cho acc chính hả thớt... :(

NOTE : Dành cho các bạn mới tham gia payofrewards chơi . Khi các bạn mới đăng ký và post ads lần đầu tiên , thì ngày hôm sau site sẽ ko chia lãi ngay nên các bạn sẽ ko thấy point tăng lên ,đừng lo lắng mà tiếp tục post ads đều và ngày tiếp theo các bạn sẽ thấy site chia lãi và sẽ chia lãi đều các ngày sau đó vì vậy cứ post ads đều , chăm chỉ sẽ thành công ! thanks all .
bác ơi em vừa nhận được email này. vậy giờ điền vào cái gì đây

Nghi Hong

Security Purpose (Secure Your Account)
Update Country ID/SSN located in your profile to Secure your Account.
If you don't Use Country ID/SSN then you are Not able to Recover your account after being hacked.
Country ID/SSN is also needed to Change/Update your Email.

Regards
Team Payofrewards

bác ơi em vừa nhận được email này. vậy giờ điền vào cái gì đây
bạn vào mục Update Personal Information , điền vào số chứng minh thư hoặc số bất kỳ dễ nhớ vào Country ID/SSN rồi update , site muốn mình bảo mật tài khoản để chống hacked .
ID : ceres :p
ok post ads hàng ngày nhé bạn :)
thớt cho tớ hỏi, bên site 1 thì tạo acc có chổ để ghi ID acc chính ( bonus). Còn bên site này hok thấy là sao nhĩ? cái ô để ghi ID acc chính nó không hiện lên.. Vậy là acc phụ không bonus được cho acc chính hả thớt... :(
ừ đúng rồi , site lấy link ref để đăng ký , ví dụ đây là link ref của cậu http://www.payofrewards.com/?moviedat , cứ thế ref acc phụ thôi :)

da ref cho thot nhe id : boylangtien1

da ref cho thot nhe id : boylangtien1
thank bạn , post ads hàng ngày nhé bạn !
đã ref cho thớt
id:ngocphu
ok thanks . nhớ post ads hàng ngày nhé !
Đã join để nhớ một thời với Zeek.
Username: firerock
zeek hãy để cho nó qua và bước tiếp con đường thành công !
Chúc cả nhà tối chủ nhật vui vẻ , mình xin phép ngủ trc vì đã say , thanks all

thớt ơi cho tớ hỏi? Sao không thấy chỗ để kiểm tra lãi tăng
( và số poin dang có) như bên site 1 nhĩ?

Sao chia lãi cao thế nhỉ

Thấy bảo site này bọn ấn độ fake

Mới 1 tháng mà hơn 160point

Ngày nào mình cũng post site này hết, mới 1 tháng ma dc 150$ rồi 1 ngày + thêm 2$ ~ 3.5$. CHừng nào mới kiếm dc tiền từ nó vậy thớt

Ngày nào mình cũng post site này hết, mới 1 tháng ma dc 150$ rồi 1 ngày + thêm 2$ ~ 3.5$. CHừng nào mới kiếm dc tiền từ nó vậy thớt
sao đã quy thành $ rồi , nó là point mà , cứ post đủ 2 tháng free rồi up lên silver ,lúc đó sẽ kiếm được $ thôi bạn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,839
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week