Sit mơi peakbux.com, anh em nhà vcbux, Bonus 0.30$ cho 5 bạn reg đầu tiên. Up Pioneer Free . Nhanh c

đã Bonus cho 2 bạn DK + 3 ngày click rồi
@zingzing : bạn chỉ dc bonus 0,03 thôi tại vì bạn đk sau 5 người đầu tiền rồi

---------- Post added at 08:18 PM ---------- Previous post was at 08:09 PM ----------

Ai đã nhận Bonus nhớ up dum phát nha , con bạn nào chưa nhận được Bonus ĐK và sau 3 ngày click thì báo danh ở Topic này để mình pay nha. Thanks sự ủng hộ

@zingzing : Bạn nhìn kỹ trên topic , mình đã thông báo là hết người thứ 5 bạn mới DK mà
mấy bạn thông cảm cho mình chứ, một số bạn DK rồi bỏ ko đó , chẳng chịu lick sao mình có thể Bonus được
mình sẽ đổi thông tin Bonus lại thành sẽ share Bonus và 3 ngày click cho 5 ng đầu tiên là 0.11$
5 ngày tiếp theo là 0,08$
7 ngày tiếp theo la 0,15$
Mấy bạn thông cảm . thanks

bạn thông cảm mình đã thông báo trên Topic rồi , tại PP mình bị linit rồi , 2 ngày nữa mình mượn PP mới rồi mới Bonus cho bạn
còn nếu bạn có Alert thì cho mình , để đủ 1$ rồi mình gửi bonus bạn luôn , ok , mong bạn thông cảm nha

Đã kết thúc bonus !!! Các bạn có thể tự chiến site này, vì thực sự mình vẫn chưa có được proof của site .mong sớm nhận được proof sơm nhất để thanh toán Bonus và RB cho các bạn . Thanks sự ủng hộ

Up ____ đến thời điểm này , mình đã có đc 17 direct rồi , nhưng có tới 13 người chỉ DK mà ko chịu click ads, mình mong các bạn nếu đã tham gia thì phải thật lòng chứ đừng có chỉ dk lấy bonus rồi thôi, mình sẽ không Bonus nếu các bạn không lick trong 5 ngày đầu . Bây giờ mình sẽ Bonus 0,15$ /reg site này nếu đạt điều kiện là lick đủ ads trong 5 ngày. Thanks các bạn ủng hộ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,418
172,507
Latest member
Jacob001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week