[sieucuibap] Tuyển mem lập nhóm chơi PTC

Lam an kham kha qua ta.ra yh minh nho chuyen nhe bap sieu cui

nhằn tạo ra nguồn lợi nhuận nhiều hơn cho chủ thread và ref là mình và các bạn ref khác mình xin đề xuất 1 số ý kiến của mình:
ai có trang web nào mà chủ hội chưa giới thiệu mà đang pay có proof thì tốt quá, hay các trang new ptc các bạn send web đó tới chủ hội để xem xét ok thì chiến, trang ngon .Pay thì chủ hội ponist cho người gới thiệu trang đó 0.1 hay 0.05 cũng được "để anh em có tinh thần" chúng ta sẽ có dồi dào các trang ptc tăng thu nhập cho anh em chúc anh em kiếm được nhiều tiền

Last edited by a moderator:
nhằn tạo ra nguồn lợi nhuận nhiều hơn cho chủ thread và ref là mình và các bạn ref khác mình xin đề xuất 1 số ý kiến của mình:
ai có trang web nào mà chủ hội chưa giới thiệu mà đang pay có proof thì tốt quá, hay các trang new ptc các bạn send web đó tới chủ hội để xem xét ok thì chiến, trang ngon .Pay thì chủ hội ponist cho người gới thiệu trang đó 0.1 hay 0.05 cũng được "để anh em có tinh thần" chúng ta sẽ có dồi dào các trang ptc tăng thu nhập cho anh em chúc anh em kiếm được nhiều tiền

thanks bạn ý kiến hay anh em cảm thấy tốt thì làm thôi

có ai tham gia nữa ko nhỉ

done hết mấy site buxhost rồi mà có 4 site bạn full ref nên ko reg dc vào check nha ! :D

ok thanks bạn nhiều nhé .....................

uppppppppppppppppppppppppppppp

chán chán lại move nữa

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

uppppppp lên cho anh em vào chiến nào

uppppppppppppppppppppppppppppp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,724
172,793
Latest member