show thu nhập chơi popup 2 tuần gần đây

toàn pro đi xin làm đồ đệ là sao ta. pic trên show account manager thôi mà. có trang chạy traffic tặc cung dc tầm này. show chổ paid or withdraw mới gọi là proof chứ.
đúng rồi bác popads thì uy tín ai chơi qua cũng biết withdraw 1 ngày là paid rất nhanh
thu nhập vài chục $ chỉ là muỗi đối inox so với các bác trên đây, mấy bác pro đừng troll mình nữa

làm web x hả bác :D, chrome nó diệt popup mà bác thu nhập khá phết
site truyện thôi bác ơi, popup thì mình thấy chrome vẫn nhảy bình thường mà, chèn code kiểu anti-adblock thì kiểu gì pop cũng nhảy

site truyện thôi bác ơi, popup thì mình thấy chrome vẫn nhảy bình thường mà, chèn code kiểu anti-adblock thì kiểu gì pop cũng nhảy

Nó đánh rớt hạng site gì mà bác
Site bác có bị rớt nhiều ko?

cụ thể là trang nào rate cao hơn bác chỉ mình với ,
mình cũng đã thử qua popmyads.com mà trang này rate nhảy rất lung tung, lúc thì cao gấp đôi lúc thì giảm gấp 3-4 lần chứ ko đều đặn như popads.net
Traffic chủ yếu đến từ country nào bác? Inbox đi e send cho :)

Nó đánh rớt hạng site gì mà bác
Site bác có bị rớt nhiều ko?
google có đánh rớt hạng ko thì mình ko rõ, mình search thì mấy web trên top vẫn chèn popup và tràn lan quảng cáo rất nhiều
web mình thì kéo traffic từ social về chủ yếu

QUÁ PRO

quan trọng pay hog :p
popads thì uy tín lâu rồi nên chắc chắn pay nhé bạn, min pay 5$ everyday vào lúc 1h sáng giờ vn

cách chèn web... như nào vậy bác, chỉ cách với :3
vào mấy trang net popup (popads, popmyads, popcash...) đăng ký tài khoản rồi add domain vào, xong lấy code dán vào source web của mình thôi

bác chơi site nào thế ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back