Analysis Show proof chiến thắng tour tại poker hằng ngày

Muốn đi theo con đường này mà chưa biết bắt đầu thế nào.... Phải đi lục tìm thôi nay làm bên kia nát quá rồi :(

làm bên nào mà nát thế kuanh01

nlchimchim VIP lắm, Bác cho e khỏi tý tò mò là hiên giờ trong tk bác có bao nhiêu $ nhể :(

Bên offer... Cũng có thể là do mình chưa có pro lắm lalala à :) Thấy mấy pro bên này làm mình nghiền ghê
Chết...... sao lại để giới tính nữ.. hỏng ăn rồi

Góp vui cái giải bé tẹo teo k0 ai để ý tới.PokerStars Tournament #797368486, No Limit Hold'em
Buy-In: $0.50/$0.05 USD
2132 players
Total Prize Pool: $1066.00 USD
Tournament started 2013/10/07 15:00:00 CUST [2013/10/07 4:00:00 ET]

Dear chauyeuba,

You finished the tournament in 104th place. A USD 1.49 award has been credited to your Real Money account.

You earned 39.62 tournament leader points in this tournament. For information about our tournament leader board, see our web site athttp://www.pokerstars.com/poker/tournaments/leader-board/

Congratulations!

Thank you for participating.

Bên offer... Cũng có thể là do mình chưa có pro lắm lalala à :) Thấy mấy pro bên này làm mình nghiền ghê
Chết...... sao lại để giới tính nữ.. hỏng ăn rồi
HA ha ahahahahahahahahahahaha buồn cười chết đi được.
Bác đừng nhìn vào thành quả của nlchimchim và nmtrung hiện giờ mà thấy ngon ăn, bác cứ thử hỏi xem các bác ấy chơi bao lâu rồi, hỏi xem các bác ấy đánh thua bao nhiêu ván để có 1 ván 1st hay 2st. 1 ngày các bác ấy được mấy lần như vậy. Tính tổng lại thì các bác ấy vẫn lãi to, chứ tính ván đánh thua và ván thắng thì có mà...

Bác đừng nhìn vào thành quả của nlchimchim và nmtrung hiện giờ mà thấy ngon ăn, bác cứ thử hỏi xem các bác ấy chơi bao lâu rồi, hỏi xem các bác ấy đánh thua bao nhiêu ván để có 1 ván 1st hay 2st. 1 ngày các bác ấy được mấy lần như vậy. Tính tổng lại thì các bác ấy vẫn lãi to, chứ tính ván đánh thua và ván thắng thì có mà...
À thì cái này mình biết chứ....! kiếm tiền tất nhiên là không dễ rồi.

nói tóm lại là có trình thì ăn thôi. mà muốn có trình thì..... haha

thím này nói chuẩn này. có ngày chơi hàng chục giải mới được 1 giải 1st (123$), còn lại toàn tôm tép. đến cuối ngày tính ra lãi có 30$ :mad:

hỳ thì cái gì cũng phải học mới biết mà... mình có nói đó là hàng bở ăn đâu nè... ! Ai chẳng biết muốn lên được vậy cần có quá trình

thím này nói chuẩn này. có ngày chơi hàng chục giải mới được 1 giải 1st (123$), còn lại toàn tôm tép. đến cuối ngày tính ra lãi có 30$ :mad:
Bác cho e hỏi hơi tò mò là hiện bác đang có mấy k$ trong ps nhỉ :rolleyes:

Được như bây giờ , chắc bác phải mất nhìu công sức , tiền bạc time đầu rùi :) Chúc bác luôn thành công

Có time chắc cũng nguyên cứu poker xem sao ;)

Bác cạp quá kinh! Tui tháng 1 củ đã mệt rùi
e đang bảo là bác tháng chục củ là bt mà. giờ bác lại vặn lại e là sao.
trước bác cạp bên mega vài bữa mà mỗi tuần hơn 100$ cả topic nó khiếp. lại còn trùm bên pix nữa. ui e mà kể chiến tích của bác thì cả mai cũng k0 hết

Bác cạp kinh thế.... Chúc bác làm được nhiều hơn nhé :)
mấy pro hiểu nhầm ý e rồi. ý e là bác trên mới là thánh mà, e thì chỉ ngày đủ gói mỳ tôm là may lắm rồi

mấy pro hiểu nhầm ý e rồi. ý e là bác trên mới là thánh mà, e thì chỉ ngày đủ gói mỳ tôm là may lắm rồi
hờ hờ.......... sr nhé.. mình làm bên này đủ trả tiền điện + net + mì tôm

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week