• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask show link con off ẩn link

whynotme91

Senior
Reactions
54
MR
0.001
bro nào biết cách nào hay pm nào show link con off trong app android khi nhấn vào link trong net nào đó nó nhảy luôn qua ggplay không? chỉ giáo m vs o_Oo_Oo_O

Đù chơi cheat link luôn kìa.

hóng cao nhân

Pro nào cho em hỏi, lick vào tracking link nó redirecting đi tùm lum, ko về CH play là MÔ TÊ RỨA

nghiên cứu cho vui thì tự nghiên cứu đi hỏi làm gì bác :D

đơn giản mà, nhưng làm thế để làm gì ?

mấy con nó ra luôn CH Play thì thuộc dạng app nó load ngầm tracking link rồi , mà cho dù có lấy đc link thì củng có show đc net đâu nhỉ :D

Cheat link để chiến app cho lẹ. Ý thớt là lấy link để chạy auto í mà. Nhinf cái thế là hiểu rồi, nghiên cứu cho vui cái gì chứ.

Cheat link để chiến app cho lẹ. Ý thớt là lấy link để chạy auto í mà. Nhinf cái thế là hiểu rồi, nghiên cứu cho vui cái gì chứ.
kiếm tiền lẹ chắc rất vui đấy bác :D

cũng muốn làm như bác nói, có cách nào làm được ko bác?

Android bắt load app mới lead mà , cheat link kiểu j rứa o_Oo_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,046
Latest member
nxminh911
Back
Top Bottom