Shorten Link

AzazelTran

Banned
Reactions
126
MR
0.001
Insuree Balance
0
Cho mình hỏi là trong tất cả trang kiếm tiền bằng shorten link (adf, shorte, oui, ...) thì cái nào rate tốt dễ chơi :D
CẢm ơn mọi nguoi truoc

Up lên nào

adf.ly, rate tốt, tuổi đời lâu nhất.

Tất nhiên là adf.ly, không có popup, load nhanh, rate ổn, ko gây hại nhiều cho real traffic.
Shorte.st rate cao vì có 1 popup, Ouo cao hơn nữa vì 2-3 popup, các thằng khác thằng nào cũng có popup.

Tất nhiên là adf.ly, không có popup, load nhanh, rate ổn, ko gây hại nhiều cho real traffic.
Shorte.st rate cao vì có 1 popup, Ouo cao hơn nữa vì 2-3 popup, các thằng khác thằng nào cũng có popup.
Trafic nước ngoài thì Shorte với Adfly đi bác :D VN thì Ouo

Ok ,cảm on các bác . À mà shorte và adf bao nhiu là rút dc v :D
À trong mấy cái đó , cái nào dê cheat vs các bác :D. Nghe bảo còn linkbucks, shrinklink, bc.vc nữa

Last edited:
Otohits , Websyndic, ... có chấp nhận shorten link dạng này ko mấy bác

Otohits , Websyndic, ... có chấp nhận shorten link dạng này ko mấy bác
Hầu hết chúng nó ban bác ạ :D hitleap pre may ra được :D

Hầu hết chúng nó ban bác ạ :D hitleap pre may ra được :D

Uhm minh bit , tai co cách lách . Mà ko bit tui nó có chấp nhận shorten link hay ko thôi

Uhm minh bit , tai co cách lách . Mà ko bit tui nó có chấp nhận shorten link hay ko thôi
:rolleyes::rolleyes: cách gì lách đc v bác :D thường chúng nó đi traffic để lại link ref nên dễ phát hiện :D

cho tớ hỏi làm sao kiếm được nhiều view của adf.ly trên facebook zi làm ơn giúp vs .thanks

Ban đầu tạo khoảng 10 account facebook (acc tạo càng lâu càng tốt)
Mỗi ngày add thên 20 group/1 acc, theo keyword nhất định. (Ví dụ game, rao vặt, tin tức, ...) Trong 5 ngày liên tục bạn sẽ có 100group/acc.
Tìm soft auto post lên group. Add 10 acc vào rồi cho post từ từ. Tốt nhất là 5 phút post 1 lần.
Tạo nhiều acc facebook hơn khi đã "rành"

Trong giới hạn:
  • Tối đa 20group/1link.
  • Add 20group/ngày/acc
  • Chọn Group >500mem.
  • Tối đa 2000 group/1acc
Good luck!
P/s: Mấy group facebook bây giờ như cái bãi rác, toàn spam link

Bác nào thích chậm chắc thì chơi adf, shorte, bác nào thích nhanh thì chơi thằng này nhé
linkshrink mới nhưng rate khá cao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,884
170,943
Latest member
nguyenngoc01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week