New shark-tale.com - nuôi thủy quái đổi rub mới ra của Nga

Cutephomaique

Junior
Reactions
72
MR
0.270
Trang mới ra được 1 ngày tuổi. ngày mai, mình sẽ post bằng chứng

Các trang tương tự đã có ngày tuổi
Xây dựng

Sưu tập sở thú

Bộ sưu tập họ nhà mèo lắm lông

Update 20/5 : Mấy con sóc mới ra

Mua chim đẻ trứng bán

cập nhật thêm ngày 21/05/21
sưu tập cá

Các trang này đều giống nhau về hình thức, đăng ký được thưởng rub để mua. điểm danh, nhận vật phẩm thường hằng ngày. Sau đó đổi bán lấy rub.

Last edited:

Sáng ngủ dậy test liền. Thanh toán của kèo shark trong vòng 1 nốt nhạc

ngoài 5 trang trên còn trang nao kiem rub giống vậy k bạn , mình đang chơi 5 trang r kiem dc 7 rub r
Có trang nào mới mình sẽ update liền nè. Mà ban đầu, ngày nào cũng vào điểm danh 1 lượt , nhận 1 nhân vật miễn phí, xong đổi hết tiền có thể rút sang tiền mua hàng, rồi mua được bao nhiêu con thì mua hết để đó. Đừng vội rút về nha. chỉ rút để test nó có thanh toán tiền không thôi. cứ làm liên tục như vậy 1 tuần, xong sau đó vừa rút về, vừa mua thêm. Mỗi ngày 1 acc sẽ kiếm nhiều hơn 1 rub rất nhiều.

mình tìm dc 1 trang nữa này
Để tối về mình rep cho bạn nhé--- đã ref rồi nha bạn
có trang mới nè, mình cũng mới tham gia thôi, nên chưa có bằng chứng rút tiền nha
cũng tương tự mấy trang trên

Last edited:
bạn có site nào xem auto surf k, để treo vps cho tiện
Có nhiều, nhưng mình xóa hết rồi, kiếm ko được bao nhiêu, mà virut , quảng cáo nhiều làm chậm máy
Hiện tại thì có mấy trang vẫn tham gia như sau

1/ Trang này đọc thư điểm sẽ cao hơn là auto surf, nhưng auto surf vẫn ngon
http://www.ebesucher.com/refzuordnung/ hieunguyen2828

2/ Auto surf có các trang như Surfe be, Surfearner, Xteaser, Advprofit,.. đã trải nghiệm và chừa lại 1 trang này thôi (Topup hiện ở góc, nên không phiền mấy. mà nhiều topup hơn)

3/ trang này phải click xem quảng cáo, vừa có rub và năng lượng. năng lượng tạo ra để auto surf. buổi sáng dành khoảng 20p là được khoảng 5-7 rub, sau đó bật auto, nó tự chạy một buổi được khoảng 5-10 rub nữa. mặc dù ghét click nhưng tính ra trang này vẫn tạm ổn.

4/ 4 Trang này khỏi cần nói, quá quen thuộc rồi.

https://www.coinpayu.com/?r=Nguyenhieu28

Tất cả các trang trên mình đều đã test rút được tiền. Bạn không thích ref thì gõ tên trên google mục tìm kiếm là ra trang thôi nha.

Last edited:
Có trang bắt nạp mới dc rút và trang koto j đó tự nhiên reset à
Ko phải tự nhiên đâu. đặc điểm của mấy thể loại này nó như vậy mà, khoảng bao nhiêu ngày nó sẽ đóng và reset lại từ đầu. Nếu bạn không thu tiền về sẽ mất (theo mình nhớ cái con mèo thì đã hơn 55 ngày rồi, nên nó kết thúc, mở ra vòng mới. Còn cái kia bắt mình đầu tư mới được rút thì hôm nay vô mình mới thấy. để mình test thử, gom dư rub rồi mình đầu tư thêm vô thử rút được ko.

Ko phải tự nhiên đâu. đặc điểm của mấy thể loại này nó như vậy mà, khoảng bao nhiêu ngày nó sẽ đóng và reset lại từ đầu. Nếu bạn không thu tiền về sẽ mất (theo mình nhớ cái con mèo thì đã hơn 55 ngày rồi, nên nó kết thúc, mở ra vòng mới. Còn cái kia bắt mình đầu tư mới được rút thì hôm nay vô mình mới thấy. để mình test thử, gom dư rub rồi mình đầu tư thêm vô thử rút được ko.
mình thấy tốt nhất dc rub nào rút rub đó chứ mà tái đầu từ mua hero thì mai mà nó bắt nạp thì công cóc

mình thấy tốt nhất dc rub nào rút rub đó chứ mà tái đầu từ mua hero thì mai mà nó bắt nạp thì công cóc
bạn có làm toloka hay survey ko? so với ptc thì mấy cái đó dễ kiếm hơn đó.
Mình kiếm tiền free từ mấy cái đó là chủ yếu. sau gom được hết bao nhiêu chuyển qua đầu tư Ai.marketbot (đang làm chính là cái này) và tìm hiểu về yt

Link AI, nếu bạn quan tâm, tìm hiểu thử https://ai.marketing/en/campaign/jwkn4nuqqa
(nếu bạn làm cái này ad zalo mình hướng dẫn cho nhé 0385947767

Thằng này là surveytime.io
có tuyển ref nữa mà mình ko tuyển. mình lập 2 acc, 2 máy tính.

Thằng này là toloka, cũng lập 2 acc, làm task ngon lành, nếu siêng, lần gần đây là cày từ sáng đến tối được 30$ . mà hơi cực, giống làm bài kiểm tra tiếng anh vậy. nên mệt
Link ref, ko muốn thì bỏ cái đuôi ra nhé. (nếu bạn có làm cái này thì mình sẽ share đáp án trước h mình làm cho nhé)

Một vài web khác mình đang làm

AI mình đầu tư bằng tiền r, timesurvey thì mình có chơi nhưng dạo này nó báo mail trễ nên dễ full người chơi, còn toko thì mình k có time vì đi làm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,822
170,895
Latest member
taixiuonlineinfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week