New sharemoney.me - đầu tư 10$ ăn lãi 1.5 đến 2$ / ngày ( tuỳ gói )

Vãi cả 10$ 50% hoa hồng, post mấy site kiểu này chỉ khổ newbie.

xin lỗi bạn nhé , ở MMO này ko có cái gì là chắc chắn cả , thứ 2 HYIP ko nói truớc được điều gì , bạn ko chơi dành cơ hội may mắn cho người khác vậy , tiền là của các bạn , chơi hay không do các bạn , được hay không là các bạn ăn chứ chẳng ai ăn cho hết

vừa refback thêm cho 1 bạn

Nếu comment của mình có làm ảnh hưởng đến việc làm ăn của chủ top thì thông cảm nha, mình biết mấy cái vụ này là người ta ghét KINH lắm nhưng mà thấy ngứa mắt quá phải nói thôi. Cứ cho bác đúng em sai đi.
Goodluck! :D

Nếu comment của mình có làm ảnh hưởng đến việc làm ăn của chủ top thì thông cảm nha, mình biết mấy cái vụ này là người ta ghét KINH lắm nhưng mà thấy ngứa mắt quá phải nói thôi. Cứ cho bác đúng em sai đi.
Goodluck! :D

ok bây bê , ko gét gì cả , nói cho đúng thì thôi , bạn chơi bạn được , bạn ko chơi bạn không được

Vậy lý do là gì ta..hay mình rút qúa ít

không hiểu chứ mình đặt lệnh phát là về luôn chưa đến 3 giây , hoặc có thể do bạn rút ít , coi ở cái bảng chưa thấy đứa nào nó rút dưới 0.10 cả :D

Chắc
không hiểu chứ mình đặt lệnh phát là về luôn chưa đến 3 giây , hoặc có thể do bạn rút ít , coi ở cái bảng chưa thấy đứa nào nó rút dưới 0.10 cả :D
chắc vậy quá..mình rút 0.18. Nếu như mình tạo f1 có được rút hoa hồng liền k ta. Hay phải đợi qua 24h

Khuyên mọi người tự ref 2 nick mà ăn nhé , chứ vừa rồi ngồi tính lại thì cái 5$ được giới thiệu nó sẽ trừ dần vào cái 100$ khi hoàn thành vòng 10$ , 10 bạn dep tiền thì đc 50$ > rút về mất phí còn 45$ , 20 bạn thì đc 90$ refback lại + 10$ tiền vốn của mình thì huề vốn ko có laĩ

Tiền vừa về trong 1 nốt nhạc

đã đep chờ rcb nhé
User: Dtmloc PM: U8731664

Mình sẽ refback cho bạn 2$ nhé , vì mình nhận từ bạn 5$ rút phí về còn 4.5$ , tiền nhận từ bạn sẽ cũng trừ vào vào 100$ lãi nhận lùi có nghĩa là mình đầu tư 10$ sẽ full lãi 100$ , 20 bạn = 100$ - 10$ phí = 90$ nếu refback cho các bạn 90$ + 10$ đầu tư của mình thì là tròn 100$ , mình ko có lãi :D

Mình sẽ refback cho bạn 2$ nhé , vì mình nhận từ bạn 5$ rút phí về còn 4.5$ , tiền nhận từ bạn sẽ cũng trừ vào vào 100$ lãi nhận lùi có nghĩa là mình đầu tư 10$ sẽ full lãi 100$ , 20 bạn = 100$ - 10$ phí = 90$ nếu refback cho các bạn 90$ + 10$ đầu tư của mình thì là tròn 100$ , mình ko có lãi :D
no problem :rolleyes: thanks you

Nói thật các cậu đừng giận nhé, ref lên tới 50% mỗi ngày lãi 20% nhà nó có ngân hàng cũng không trả nổi, cứ cho là người sau trả cho người trước nhưng bao nhiêu người sau mới trả đủ đây. Còn chủ top nói đến tết thì mình cũng bó tay với cậu, hết chém mình sao cũng được.
Đúng vậy, chủ thớt nói nó có từ tháng 8 tin nổi không
Các Site hiyp lãi cao cùng lắm là 5%/ngày, ref 10% là kinh lắm rồi (và cũng ra đi sớm)
Vậy mà Site này lãi 20%/ngày, ref 50%

Đúng vậy, chủ thớt nói nó có từ tháng 8 tin nổi không
Các Site hiyp lãi cao cùng lắm là 5%/ngày, ref 10% là kinh lắm rồi (và cũng ra đi sớm)
Vậy mà Site này lãi 20%/ngày, ref 50%

Cũng thấy hay hay nhưng giờ vào còn kịp ko?

tiền ở bạn chơi hay không tuỳ bạn

đã đep chờ rcb nhé
User: Dtmloc PM: U8731664

Done

xèng lại về

Check GoldCoders' HYIP Manager License
sharemoney.me - NOT Licensed

Domain: PDR Ltd. d/b/a PublicDomainRegistry.com, 2016-07-14 - 2019-07-14
Hosting: OVH Hosting
SSL: Free SSL COMODO CA Limited, valid: 20 Jul 2016 - 18 Oct 2016
Hyip-Script: not defined
Design: no sample for comparison