New sharemoney.me - đầu tư 10$ ăn lãi 1.5 đến 2$ / ngày ( tuỳ gói )

lãi như thế là cao hay thấp vậy bác, chắc em cũng qua chơi cái này quá, claim bit ko an thua rồi
mà giờ em muốn muâ $ vào tk pm thì phải làm sao???? em chẳng biet gi hết, chỗ em có mỗi ngân hầng agribank thôi......
bác hướng dẫn em với.......

lãi như thế là cao hay thấp vậy bác, chắc em cũng qua chơi cái này quá, claim bit ko an thua rồi
mà giờ em muốn muâ $ vào tk pm thì phải làm sao???? em chẳng biet gi hết, chỗ em có mỗi ngân hầng agribank thôi......
bác hướng dẫn em với.......

Vãi , cái này dep đc cả Bitcoin mà

Mới rút 0.18 PM nó k về liền ta..nó báo "You previous withdrawal request is still processing. Please wait while it will be completed." Có khi nào.....

Nói thật các cậu đừng giận nhé, ref lên tới 50% mỗi ngày lãi 20% nhà nó có ngân hàng cũng không trả nổi, cứ cho là người sau trả cho người trước nhưng bao nhiêu người sau mới trả đủ đây. Còn chủ top nói đến tết thì mình cũng bó tay với cậu, hết chém mình sao cũng được.

Nói thật các cậu đừng giận nhé, ref lên tới 50% mỗi ngày lãi 20% nhà nó có ngân hàng cũng không trả nổi, cứ cho là người sau trả cho người trước nhưng bao nhiêu người sau mới trả đủ đây. Còn chủ top nói đến tết thì mình cũng bó tay với cậu, hết chém mình sao cũng được.

Thư cụ , cụ đã xem kỹ chưa , với gói 10$ chỉ 50% hoa hồng , gói 100$ hoa hồng 5% , cái site này từ tháng 8/2016 rồi

Vừa rút phát về luôn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,875
170,936
Latest member
gameofchains

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week