• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

share tut kiếm tiền cho anh em FA thời đứt cáp

lamgiau1987

Banned
Reactions
115
MR
0.000
ở nhà---một mình-----bật máy tính lên-----xem phim hoặc đọc truyện con heo----rồi tự xử-----cho hết nọc ra cốc-----để tủ lanh ( ngăn lạnh thôi, đừng để ngăn đá) cho nó sền sệt-----2 tiếng sau---lấy ra---đổ vào bát ô tô----cho thêm ít đường-----đổ thêm lít nước ----khuấy đều tay. Để đấy---chạy ra đường----nhặt khoảng 20 vỏ sữa chua---chạy về nhà---rửa cho sạch sẽ----. Lôi bát nọc ra, đổ đều vào 20 vỏ sữa chua----cất vào ngăn đá----hôm sau---mang ra tạp hóa bán. Giá mỗi hộp sữa chua hiện tại là 6k. Mình bán 5k thôi, đảm bảo bán đc. 20 hộp bán đc 100k. ngày nào cũng sản xuất. trung bình 1 tháng kiếm 3 triệu.

conheo ver2 xuất hiện :D

Đảm bảo sau 7 ngày tiền thuốc yếu sinh lý của bác chắc chắn hơn củ

HOANG ĐƯỜNG =))

thấy HYIP là nhiều rủi ro nhưng mấy cái vụ đứt cáp này ko nhằm nhò gì :D

mình đã thử và thành công ..... hiện tại mình đang ở bệnh viện để chạy thận đây :D

tự làm rồi ăn thử đi cậu, hihi chắc ngon

đã 2 tháng nay, ngày nào cũng đi bán rồi, ăn nhiều hải sản vào các bác cho năng suất cao
Mùa bão đến rồi. Vạch quần ra thì lạnh. Ngồi bán sữa chua như bác gặp bão thế này ế nặng. Bò nó ăn nhìu cỏ nó mới có sữa mà bác bắt em ăn hải sản :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom