Solved Share Tut chạy FireFox trên nhiều VPS

Reactions
980
MR
0.000
Bước 1: cài addon https://addons.mozilla.org/vi/firefox/addon/mozrepl/
cài đặt xong cấu hình như sau :

Bước 2 :

Cấu hình file thông số .txt ( mình có đính kèm vào file tải luôn b chỉ việc thay lại thôi )

look=1 (1 là lặp 0 là ko lặp
url0=https://www.google.com.vn/
url1=mmo4me.com
url2=facebook.com
url3=zing.vn
time=10 ( nếu muốn random thì ghi 0-60-random tính bằng giây) ( thời gian chuyển giữa các website)
cache=0 (1 là remove)
cookie=1 (1 là remove)
history=0 (1 là remove)
sshon=1 (1 là on)
sshrandom=1 (1 là random)
socks5=0 (1 là on)

MỌI NGƯỜI SỬA LẠI CHỖ URL TRONG FILE THÔNG SỐ THÀNH URL0 DÙNG NHA NHƯ VẬY NÓ MỚI CHẠY DC HOẶC VÔ LINK ddl-mediafire.com/thongso.txt ĐỂ COPY CẤU TRÚC RA FILE THONGSO.TXT NHÉ
Bước 3 :

Up file thongso.txt lên host vd của mình ( ai không có host muốn test thì test bằng link dưới khi nào có host thay bằng link của mình là dc )
http://ddl-mediafire.com/thongso.txt

Bước 4 : Bật phần mềm lên nhớ copy phần mềm vô VPS nha

Copy link ở bước 3 vô như hình xong bấm start và để im phần mềm

Link down

http://www.mediafire.com/download/rlp87vaxrarrh0d/AutoMutlFirefoxV1.3.rar

P/s : Mấy cậu xem thử nó chạy mấy cái site mấy cậu bỏ trong file thongso.txt ko nhé , sau đó mấy cậu thay đổi 4 url đó bằng link khác rôi quay lại VPS xem nó có cập nhật ko

- Muốn chạy nhiều VPS thì cứ làm lại mấy bước trên cho VPS khác , nó sẽ tự động update tất cả VPS nếu bạn thay đổi trong file thongso.txt ở trên host của b

Dùng vào việc gì . dùng chạy mấy site exchanger traffic nha . sẽ update thêm sau

Đã update:
- remove cache , history , cookie
- Auto changer ssh , socks5 , random ssh
Sắp update :
- Random useragent
- Bật chế độ ẩn danh
- Tự động download list ssh và socks5 trên server ko cần vô VPS .....

Last edited:
cái này để chơi cpm dcd ko ta, mà cái thongso.txt up len dropbox đc ko cậu

cái này để chơi cpm dcd ko ta, mà cái thongso.txt up len dropbox đc ko cậu
Mình chưa thử với thằng dropbox cậu thử up lên lấy link bỏ vô xem thử có dc ko

cái này giống đồng bộ history , bookmark firefox hả bác thớt

cái này giống đồng bộ history , bookmark firefox hả bác thớt

Giống như đồng bộ vậy mình chỉ việc thay đổi thông tin trong file thongso.txt ở host là tự động mấy VPS đã cài phần mềm sẽ thay đổi theo luôn , ko cần phải thay đổi cho từng con

bác rảnh thì thêm cái auto change ssh + user agent đi, à clear history, cache, cooke nữa cho đủ bộ công cụ cơ bản để làm mmo :D

cái này hay nhưng ko biết dùng để chơi j @@

bác rảnh thì thêm cái auto change ssh + user agent đi, à clear history, cache, cooke nữa cho đủ bộ công cụ cơ bản để làm mmo :D
vãi code thêm cái đó thì 1 đống nữa đó bác , bác chạy có dc ko

vãi code thêm cái đó thì 1 đống nữa đó bác , bác chạy có dc ko
rất hay nhưng không biết cái này dùng để chơi được những gì vậy bạn? có chơi dc CPM không bạn ?
à cho mình hỏi thêm 1 chút ;à mình muốn chạy 1 trình duyệt ff nhưng với 2 dải IP khác nhau thì có cách nào làm được không bạn?

Ví dụ 1 trình duyệt ff mình cho chạy qua ssh và 1 trình duyệt mình cho chạy qua vip 72 thì làm thế nào hả bạn?

rất hay nhưng không biết cái này dùng để chơi được những gì vậy bạn? có chơi dc CPM không bạn ?
à cho mình hỏi thêm 1 chút ;à mình muốn chạy 1 trình duyệt ff nhưng với 2 dải IP khác nhau thì có cách nào làm được không bạn?

Ví dụ 1 trình duyệt ff mình cho chạy qua ssh và 1 trình duyệt mình cho chạy qua vip 72 thì làm thế nào hả bạn?
tạo 2 profile thay đổi port trong setting nha bạn

mình chưa tích hợp gì nhiều vô nên hiện tại chưa chơi dc CPM

tạo 2 profile thay đổi port trong setting nha bạn
mình đã dùng cách này nhưng không được bạn à. vì khi chạy profile 1 thì không thể chạy cái profile thứ 2 lên được nữa? có cách nào mở cùng lúc song song 2 profile không ban?

mình đã dùng cách này nhưng không được bạn à. vì khi chạy profile 1 thì không thể chạy cái profile thứ 2 lên được nữa? có cách nào mở cùng lúc song song 2 profile không ban?
Mở song sng 2 cái bt mà b

Update thêm xóa cookie , cache , history nhé , đọc lại bài 1 nha

Có lẻ ít người quan tâm nhĩ :)

e không hiểu lắm cái title tut chạy ff trên nhiều vps là sao nhỉ ...mà sao không phải chạy nhiều ff trên vps...

e không hiểu lắm cái title tut chạy ff trên nhiều vps là sao nhỉ ...mà sao không phải chạy nhiều ff trên vps...

dùng cho mấy thánh có nhiều VPS đó bạn , phải vào cấu hình từng FF trên 1 VPS , mỗi lần muốn thay đổi thì phải vào tất cả ff đó , còn dùng tut của mình thì ko cần phải vô từng VPS thay đổi mà chỉ thay đổi file thongtin.txt trên host là tất cả thay đổi theo , còn chạy nhiều ff trên VPS thì cũng đc nhưng mình ko làm vì autoit ko chạy nhiều theard dc nên có chạy nhiều firefox cũng như không à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,788
Latest member
789club789app

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom