• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Introduce Share tut cày bitcoins cho a em nè!

Status
Not open for further replies.
aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa.bmp

Ai có Vps win 4 core trở lên tui chỉ ngày kiếm 0.4$

CPU của cậu con j mà ghê thế, mỗi core tốc độ 3.2kh/s lun ah. Bt cpu mình ~0.08 ah :D

các bác cho mình hỏi vps linux mình vào bằng putty, cho nó chạy rồi, giờ tắt session đi thì nó vẫn tự đào như vps win đúng ko, hay là cứ phải để nó chạy như thế ? ko lẽ phải để laptop cả ngày ah các bác

Có ai treo trên vps linux không hỏi phát nào>>
Làm sao để khi tắt putty mà vps nó vẫn chạy cái dòng lệnh nhỉ...??????

các bác cho mình hỏi vps linux mình vào bằng putty, cho nó chạy rồi, giờ tắt session đi thì nó vẫn tự đào như vps win đúng ko, hay là cứ phải để nó chạy như thế ? ko lẽ phải để laptop cả ngày ah các bác
Chung câu hỏi....... fuc*.....

Ah chắc chắn sẽ có nhìu ng hỏi câu này. Để mình chỉ bạn lun nhé:

Tắt putty đi thì nó sẽ ko đào nữa. Có 2 phương án cho bạn:
1- Treo cái putty đó trên 1 vps win
2- CÀi đặt 1 user khác và cài giao diện cho cái vps linux đó, rồi treo trên cái giao diện đó (Cái này mình chưa thử)
Google với từ khoá " cài đặt vnc cho linux" nhé

Ah chắc chắn sẽ có nhìu ng hỏi câu này. Để mình chỉ bạn lun nhé:

Tắt putty đi thì nó sẽ ko đào nữa. Có 2 phương án cho bạn:
1- Treo cái putty đó trên 1 vps win
2- CÀi đặt 1 user khác và cài giao diện cho cái vps linux đó, rồi treo trên cái giao diện đó (Cái này mình chưa thử)
Google với từ khoá " cài đặt vnc cho linux" nhé
Đệch cái cách 1 đơn giản thế.... nghĩ mãi đếu ra... quẩn trí mệ rồi

Đệch cái cách 1 đơn giản thế.... nghĩ mãi đếu ra... quẩn trí mệ rồi
=)). Để ra cái nguyên lý này tớ phải cài lại trên linux mấy lần, đo xem ram nó thay đổi ko để bik nó còn chạy ko mới ra đc đó =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,057
171,099
Latest member
cuibapvip

Most discussed of week

Most discussed of week

Back