Introduce Share tut cày bitcoins cho a em nè!

Status
Not open for further replies.
bạn nào giúp với vừa mua 1 cái vps nó cho id và pass mình chỉ cần vào web nó đưa cho là chui đc vào vps ah.Chưa dùng bao h:(

ko ai fix lỗi cho mình nhỉ. ko treo đc từ chiều đến giờ rồi X_X

bà con cho mình hỏi, VPS linux làm sao để nó tự động chạy 24/24 giống file batch trên windown dc ;)

Bạn nào share cho mình 1 con VPS được không, giờ đang hết tiền không mua được VPS :(

mình gộp VPS lại treo, trên stat thì nó ghi tốc độ là 1KH/s, có lúc lên 2 (gần lên top:D) vậy mà hơn 6 tiếng qua YAC lên chậm như rùa, mới gần 5 YAC. Lúc nó lên nhanh lúc lên chậm lúc ko lên. nói chung là siêu chậm. Có phải nhiều người đào quá nên càng ngày càng khó đào. 1 block chỉ có từng đấy share mà bao nhiêu ông nhảy vào :confused:. Đang kiếm ăn với cái khác khá ngon tự nhiên bỏ hết chuyển vps đào này. giờ hơi lo. Die vps thì em ăn cám :(

pm mình hướng dẫn dùng vps cho nek

chu thot oi!!!!
Minh hoi ti!
Minh chay roi ma sao thong tin Dashborad o account minh cai hashrate cua minh la 0 KH/s ,
Your Valid 0
Pool Valid 2,012
Round Shares

Pool Valid 2,012
Pool Invalid 437 (17.84%)
Your Invalid 0 (0.00%)
YAC Round Estimate
Block
0.00000000
Fees 0.00000000
Donation 0.00000000
Payout 0.00000000

YAC Account Balance
Confirmed 0
Unconfirmed 0.35741521

nhu vay la da duoc chua ha ban ?

mình gộp VPS lại treo, trên stat thì nó ghi tốc độ là 1KH/s, có lúc lên 2 (gần lên top:D) vậy mà hơn 6 tiếng qua YAC lên chậm như rùa, mới gần 5 YAC. Lúc nó lên nhanh lúc lên chậm lúc ko lên. nói chung là siêu chậm. Có phải nhiều người đào quá nên càng ngày càng khó đào. 1 block chỉ có từng đấy share mà bao nhiêu ông nhảy vào :confused:. Đang kiếm ăn với cái khác khá ngon tự nhiên bỏ hết chuyển vps đào này. giờ hơi lo. Die vps thì em ăn cám :(
Vãi có việc ngon thì cứ làm đi, cái này vẫn chưa chắc, bác nói đúng rồi đó càng nhiều người thì càng ít $ :) việc nào chẳng thế.

Vãi có việc ngon thì cứ làm đi, cái này vẫn chưa chắc, bác nói đúng rồi đó càng nhiều người thì càng ít $ :) việc nào chẳng thế.

cơ bản là cái này treo máy ko phải làm gì.Cái khác ngồi cả ngày cũng mệt lắm chứ. Nói chung là cái gì cũng có giá của nó:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom