Help Share tools 2 postnew,collection,Generate link,raplace link, create topic,add title..

mrjohson

Senior
Reactions
1,300
MR
0.000
Mặc dù tools hơi cùi nhưng ae đừng chê nhá
Tools này có nhiều chức năng:post newthear,collection, Generate link,raplace link,add mirro, create topic,add title,remote host,remote topic trùng.... rất nhiều chức năng

Download:

Anh em nào thấy có ích cho mình thỳ thank cho phát nha..có tinh thần lần sau share :))

Nhân tiện có pro nào nhận đệ PTU cho xin slot ,Mình có kinh nghiệm 1 năm,thu nhập trước đây trên 20$/day,hiện tools đầy đủ từ a->x,VPS cũng có 2 em
PRO nào nhận tớ trong thời kỳ loạn này không!

YAHOO: boy_poor01

Hướng dẫn:

Lưu ý nếu bài bạn ở trong 1 txt mỗi bài của bạn phải cách nhau dấu ========== (10 dấu =)
Hôm nay hướng dẫn tools post trước nha vì auto nhiều chức năng quá nên ae nào cần phần nào thỳ reply ở dưới mình sẽ cố gắn hướng dẫn

1.post newtheard:

Mở tools lên vào menu (ở trên góc trái) chọn New Distribute

1:Cho link bạn muốn post bài vào đây, nếu post collection thỳ cho link collection vào
2:đây là phần bài post, kéo thả foder chứa bài post vào.tools có cookie nên cứ bỏ hết vào post không hết mai post tiếp
3:Đây là nơi sửa template, 4rum capcha thỳ mình vào capcha và gõ thui

Tiếp theo vào MEnu chon settings

1:đây user và pass mặc định tất cả 4rum bạn reg cùng 1 acc thỳ cho acc vào đây nó tự add template,delay là thời gian post giữa các bài,speed số 4rum post cùng lúc
2:ADD template ở đây nhé,nếu 4rum reg # users:pass thỳ bạn add template tai đây
3:add câu hỏi và trả lời nếu 4rum đó yêu cầu

Pro đừng cười em nhé

hungvp

Hero
Reactions
535
MR
0.015
giai đoạn này nên tạm nghỉ, chờ tình hình paygate ổn ổn rùi tính tiếp( dù sao PTU cũng chỉ là món phụ, đừng quá phụ thuộc), cày cuốc trong thời gian này k khéo cày k công

Neik

Junior
Reactions
9
MR
0.001
Bạn chỉ mình cách dùng các chức năng này với.
1. Chức năng check rank alexa, cái check rank alexa minh check toàn Un với Un, site nào cũng vậy
2. Chức năng Linkchecker , link checker thì link live cũng báo die với cả nó có 2 ô http://www.filesonic.com/filehttp://www.fileserve.com/file ko biết có tác dụng ji`.
3. chức năng Test để làm gì (Test trong phần Creat topic và Test ở menu chính)
4. chức năng String Utility

Cám ơn pro chia sẻ nha :D
Thanks

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week