Share tool **.** tích hợp vượt captcha treo auto (Có proof)

Tiên sư nó 5$ thì pay mà gần trăm thì chả thấy ý kiến gì, biết đâu cuối tháng nó pay sẽ mở lại tool cho ae :mad:

gõ mà k lên $ , buồn ghê gớm :(
Cũng đã ref theo thớt .

Bạn lacix9x1 này mới cưới nhỉ ? Nghe đâu trong thread đám cưới có khoe chồng làm yóutùbé tháng vài ca vài cốc hoành tá tràng lắm mà giờ vẫn gõ capt à ? Cái này dự 100% là đang có bầu nên rèn tính chăm chỉ cho em bé trong bụng phải hôn ? Vậy cứ gõ luyện thôi bạn, hông lên tiền cũng đừng buồn nhiều ná , buồn nhiều sau này sinh em bé mặt nó cũng buồn so. Good luck for 2 mẹ con !!! Móa móa móa........ !!! ..................ý nhầm ko phải móa móa mà phải là muazzzzz muazzz, hôn 2 mẹ con !!!!!!!!!!! :D

Cũng đã ref theo thớt .

View attachment 48976

Bạn lacix9x1 này mới cưới nhỉ ? Nghe đâu trong thread đám cưới có khoe chồng làm yóutùbé tháng vài ca vài cốc hoành tá tràng lắm mà giờ vẫn gõ capt à ? Cái này dự 100% là đang có bầu nên rèn tính chăm chỉ cho em bé trong bụng phải hôn ? Vậy cứ gõ luyện thôi bạn, hông lên tiền cũng đừng buồn nhiều ná , buồn nhiều sau này sinh em bé mặt nó cũng buồn so. Good luck for 2 mẹ con !!! Móa móa móa........ !!! ..................ý nhầm ko phải móa móa mà phải là muazzzzz muazzz, hôn 2 mẹ con !!!!!!!!!!! :D
Vãi cả tình capt cha youtube :D

Đã ref, mong bác ib tool :)

link ref : c c. c c/?id=53673

Ngồi code chơi ai dè được nó paid thật! Share anh em nào hứng thú

View attachment 48544 View attachment 48545

Về Tool
- Có 2 chế độ tự gõ captcha hoặc sử dụng deathbycaptcha nếu bạn có và muốn treo auto
- Tự động fake ip, các bạn chỉ cần nhập link và gõ captcha hoặc treo VPS rồi ngồi chơi nếu có DBC

Đổi lại để nhận tool và tut bạn ủng hộ mình...
1. Ref cho mình
2. Chia mình 30% captcha (Dù là bạn tự gõ hay dùng DBC)

Nếu đồng ý PM yahoo chữ ký mình gửi tool và tut, nếu thấy bất mãn và không muốn tham gia đừng gạch đá nhé :oops:
gamerferfect đã ref. ib mail: [email protected]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,621
170,729
Latest member
inhopgiaymem
Back
Top Bottom