Solved [Share] Tool thanhps ko cần key

em bật lên chả chạy được cái vẹo gì, toàn báo lỗi

mình đã hiểu lỗi rồi, là do mình để cái sv host nên nó bị lỗi tắt đi bật lại. chỉ cần xóa cái sv host cũ đi là ok hết nhé anh em.

em chạy nó hiện mỗi này thôi các bác à, chả thấy gì nữa:eek::eek::eek::eek::eek:

sao chạy phần test nó báo lỗi Browser has stopped working nhỉ ? có ai bị lỗi này chưa

Đánh dấu

Thím nào có cái soft bị người ta share lại có thấy đáng lòng không :p

virus mà vào máy em khéo con virus đấy còn bị lây bệnh của con virus em nuôi ấy chứ thế nên là bác nào biết lỗi này chỉ em nữa

Virus chứ là gì..chúc mừng mấy pác đã cài tool đó
ko phải virut gì cả, vì tớ cài file host nên bị thôi, xóa file host là chạy vô tư, đã quuét bằng cả avast và kis cái plugpc,.exe đều ko có virut. Ta chỉ cần mỗi file ấy , còn lại chả cần, cứ copy cái đó đè vào cái traffic bot. exe cũ là ngon lành. Có bác là virut ấy

ko phải virut gì cả, vì tớ cài file host nên bị thôi, xóa file host là chạy vô tư, đã quuét bằng cả avast và kis cái plugpc,.exe đều ko có virut. Ta chỉ cần mỗi file ấy , còn lại chả cần, cứ copy cái đó đè vào cái traffic bot. exe cũ là ngon lành. Có bác là virut ấy

ah nhầm, ko phải virus, trojan thui

link đã die bác nào cần tool như này inbox mình và nếu ko thích hay sợ virrut muốn dùng bản conect server thì lại inbox mình để mình đưa địa chỉ SV cho chạy tool thanhsp :rolleyes:

link đã die bác nào cần tool như này inbox mình và nếu ko thích hay sợ virrut muốn dùng bản conect server thì lại inbox mình để mình đưa địa chỉ SV cho chạy tool thanhsp :rolleyes:
cứ down cái file exe kia về chạy à bác có phải cài thêm cái gì nữa không bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back