Share tool tạo Useragent cho IOS, PC ver 2 cho các bạn nào cần

làm gì có cái thiết bị nào ntn
Mozilla/5.0 (iPhone; CPU iPhone OS 9_2_1 like Mac OS X) AppleWebKit/601.1.56 (KHTML, like Gecko) Version/9.0 Mobile/13B144 Sarafi/601.1.56
trường hơpj nào là ntn ban ko hiểu ah

Sai thì đừng dùng, có vấn đề gì đâu.

Có nhiều người âm thầm hâm mộ mình thiệt á.

Có bác nhảy vào skype bảo, em theo dõi các tool của bác thấy bác có cách sắp xếp trong tool lạ.

Có bác lại bẩu, em thấy tool change vip của bác get và tính toán các thông tin trên site hay. em làm theo mà bí chỗ đó chỗ kia bác giúp em để em hoàn thành cái tool... để em sell rẻ rẻ cho bà con mmo xài với.

Có bác lại bẩu, em tải tool bác về chạy và ngồi dò kết quả gần cả tháng này. Nó ra 1 kết quả như thế này làm em thắc mắc.
Có bác lại bẩu... có 1 số thông tin bác tạo ra trùng với thông tin của thiết bị em. Em ngồi dò mãi mới phát hiện. Bác vui long bỏ giùm em được không.

Giờ có bác lại bẩu có 1 thiết bị có thông tin sai. Ơ hay, sai thì khỏi xài. Ai dùng thì cứ dùng ko dùng thì thôi. Mình share cho NGƯỜI CẦN VÙNG VÀO VIỆC HỌ CẦN DÙNG chứ có phải share để tải về soi học thuật đâu nhỉ. Tớ có tranh cãi gì với sự phát hiện của bạn đâu, đương nhiên là mình biết nó hợp lý chỗ nào và không hợp lý chỗ nào. Cũng như cần ở chỗ nào và không cần ở chỗ nào

bản free nên nó vậy , còn muốn bản pro thì cứ money là có

và châm ngôn sống của ổng là có tiền thì nói chuyện tiếp ko thì im lặng

ổng nói riết mà nhớ luôn mới ghê
Em sẽ ghi nhớ câu này với bác candylop :)

Sai thì đừng dùng, có vấn đề gì đâu.

Có nhiều người âm thầm hâm mộ mình thiệt á.

Có bác nhảy vào skype bảo, em theo dõi các tool của bác thấy bác có cách sắp xếp trong tool lạ.

Có bác lại bẩu, em thấy tool change vip của bác get và tính toán các thông tin trên site hay. em làm theo mà bí chỗ đó chỗ kia bác giúp em để em hoàn thành cái tool... để em sell rẻ rẻ cho bà con mmo xài với.

Có bác lại bẩu, em tải tool bác về chạy và ngồi dò kết quả gần cả tháng này. Nó ra 1 kết quả như thế này làm em thắc mắc.
Có bác lại bẩu... có 1 số thông tin bác tạo ra trùng với thông tin của thiết bị em. Em ngồi dò mãi mới phát hiện. Bác vui long bỏ giùm em được không.

Giờ có bác lại bẩu có 1 thiết bị có thông tin sai. Ơ hay, sai thì khỏi xài. Ai dùng thì cứ dùng ko dùng thì thôi. Mình share cho NGƯỜI CẦN VÙNG VÀO VIỆC HỌ CẦN DÙNG chứ có phải share để tải về soi học thuật đâu nhỉ. Tớ có tranh cãi gì với sự phát hiện của bạn đâu, đương nhiên là mình biết nó hợp lý chỗ nào và không hợp lý chỗ nào. Cũng như cần ở chỗ nào và không cần ở chỗ nào
cái này có bản mới chưa bác hay vẫn 201

Bác nào cho e lại cái link đc ko?

Link trên cần có quyền truy cập mới đc :(

Tool này giờ cũng hết share rồi. Close luôn. Ngày nào cũng 4-5 người request link đầy cả hộp thư

Share gần cả năm rồi. Cả tháng nay mỗi ngày trung bình 4 lượt request (120 lượt/tháng). Mấy tháng trước còn share thì chắc cũng lên tới cả nghìn lượt rồi.

Giờ chả share cái gì nữa hết.

shảe mình với đang cần
cậu đang rất cần cái tool này ah pm skype của ổng đó và nhìn kỹ tấm ảnh trước khi pm nhé

cậu đang rất cần cái tool này ah pm skype của ổng đó và nhìn kỹ tấm ảnh trước khi pm nhé

View attachment 91646

Yêu bạn. Chỉ có bạn mới hiểu.

MMO là kiếm tiền mà người ta cứ nói chuyện tình cảm. Chán quá!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week