Share tool tạo UserAgent cho IOS, Android, PC...

Hehe thím nào thâm gớm, cái site webappss-online đó cung cấp useragent rởm, không đúng đâu. Cách mà site này có UA là nó lọc log đến từ các server của nó. Người dùng fake UA rởm thì nó sẽ nhận được UA rởm và nghiễm nhiên nó tách ra và đưa vào database của nó. Người cận giỏi tưởng đâu hàng xịn và xem nó như là chuẩn. Ai ngờ không phải.
Thím nào chuyên về UA vào xem là biết ngay.
UA thấy rời rạc vậy nhưng nó có quy tắc hết

Khổ thật, kiến thức bị phụ thuộc vào google hết thảy như vậy thật là nguy hiểm cho tương lai.

Hehe thím nào thâm gớm, cái site webappss-online đó cung cấp useragent rởm, không đúng đâu. Cách mà site này có UA là nó lọc log đến từ các server của nó. Người dùng fake UA rởm thì nó sẽ nhận được UA rởm và nghiễm nhiên nó tách ra và đưa vào database của nó. Người cận giỏi tưởng đâu hàng xịn và xem nó như là chuẩn. Ai ngờ không phải.
Thím nào chuyên về UA vào xem là biết ngay.
UA thấy rời rạc vậy nhưng nó có quy tắc hết

Khổ thật, kiến thức bị phụ thuộc vào google hết thảy như vậy thật là nguy hiểm cho tương lai.
phải công nhân kiến thức của cậu thật đa dạng, lĩnh vục nào cũng am hiểu và code dc tool, mà khổ cái là kiến thức tự học nũa ,bá đạo :)

key full tool UserAgent bao nhiêu vậy thớt

mình muốn 1 đặt thớt 1 bản chạy luôn trên iphone..cho vào tweak để cài luôn cho iphone đc. ko ( fake iphone sang safari ipad)

Em đang sài cái này nghe các bác nói em hoang mang quá...dùn ué ở đây click có nguy hiểm k ạ

Ko tải đc tôol :(

Ủa, có topic nào đó có thông báo nghỉ share rồi mà.

Mod đi ngang close giùm luôn topic này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,613
170,722
Latest member
CrissCrossedNet
Back
Top Bottom