Share tool check ví myetherwallet

cậu cho nó tự scan ví lọc ra những ví có coin ,token xếp lên trên theo sl. và có thể coppy ra hem!

Tool hiện tại là khi select thì nó mới bắt đầu check ví, nếu như tự lọc là nó check all ví sẵn rồi ghi ra 1 file nào đó, sau đó hiển thị theo từng ví và loại bỏ ví không có tokens. Nếu số lượng ví ít thì ko sao, chứ quá nhiều ví chắc lúc mở tool lên nó auto check all ví có khi đơ máy lun. Để lần update sau mình thêm 1 tab lọc ví xem sao.

Tool hiện tại là khi select thì nó mới bắt đầu check ví, nếu như tự lọc là nó check all ví sẵn rồi ghi ra 1 file nào đó, sau đó hiển thị theo từng ví và loại bỏ ví không có tokens. Nếu số lượng ví ít thì ko sao, chứ quá nhiều ví chắc lúc mở tool lên nó auto check all ví có khi đơ máy lun. Để lần update sau mình thêm 1 tab lọc ví xem sao.
cám ơn c nhiều..mình cần chức năng lọc coin có trong ví á..ví dụ như lọc những ví nào có coin IOST ra riêng á

hiện tại click vào ví mà check kiểu check nhanh sẽ có hiện tượng k ra đc kết quả đó.bro. k biết có cách nào khắc phục k

hiện tại click vào ví mà check kiểu check nhanh sẽ có hiện tượng k ra đc kết quả đó.bro. k biết có cách nào khắc phục k

Cái này mình cũng bị,mạng dạo này chậm hay sao check hay bị lag, cách fix thì chắc giống như cmt trên mình nói, check all ví rồi save lại vào 1 file trong máy, khi select ví nào nó sẽ hiển thị token ví đó. Lần cập nhật sau chắc sẽ hết.

cám ơn c nhiều..mình cần chức năng lọc coin có trong ví á..ví dụ như lọc những ví nào có coin IOST ra riêng á

Để mình tìm hiểu rồi thêm vào.

Hiện tại trang ethplorer.io đang giới hạn số lần check ví ETH liên tục trong thời gian ngắn, mấy bạn sử dụng check thì check chậm lại nhé, khoảng cách là vài giây. Bấm nhanh quá sẽ bị trang trắng ko hiển thị gì cả.

Update 10/5/2018

Mấy bạn nhớ đọc hướng dẫn sử dụng nhé. Vì trang check API nó giới hạn số lần check nên tốc độ tải ví về hơi chậm tí.

Tool hay quá, cảm ơn bạn lần nữa, trang etherscan.io ko biết nó có cho dùng API ko bạn nhỉ, thấy nó check lẹ phết

Mỗi lần e Open là nó lại như ban đầu chưa có ví nào được add vô vậy bác. Làm sao khắc phục nhỉ. Còn nếu e add từ mục MEW thì bị văng ra ngoài out lun program

Tool hay quá, cảm ơn bạn lần nữa, trang etherscan.io ko biết nó có cho dùng API ko bạn nhỉ, thấy nó check lẹ phết

Đang sử dụng API đó bác.

Mỗi lần e Open là nó lại như ban đầu chưa có ví nào được add vô vậy bác. Làm sao khắc phục nhỉ. Còn nếu e add từ mục MEW thì bị văng ra ngoài out lun program

Mình thử vài máy đều load bình thường, chưa gặp trường hợp này nên cũng ko rõ là bị gì. Tầm tối bạn có onl thì mở teamview mình xem thử.

Add thêm cột eth balance đi bác. Thank for share

Để lần sau có up thêm gì vào thì add lun.

Update 18/5/2018

Thêm search token, hiển thị những ví nào chỉ có token đó.
Thêm Save list address.
là save list những token mà vừa search dc đó hà bác? vậy quá tuyệt vời rồi :D
cám ơn bác rất nhiều :D

Update 24/5/2018:
- Fix lỗi số thứ tự.
- Thêm bảng hiển thị tổng số lượng balance của token đang search.

Update 24/5/2018:
- Fix lỗi số thứ tự.
- Thêm bảng hiển thị tổng số lượng balance của token đang search.
b dùng api explo hay etherscan vậy ?

nếu làm nền web thì ngon quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week