Share Tool check trùng ssh by autoit :v

bác có tool check trùng giữa 2 file ko ? nghĩa là có 1 file cũ sài rồi và 1 file new. H check trong file mới xem con nào trùng trong file cũ thì bỏ đi.
Đơn giản là gộp 2 file lại rồi check cũng ra kết quả mong muốn mà.

Đơn giản là gộp 2 file lại rồi check cũng ra kết quả mong muốn mà.
gộp vào..thì sẽ lẫn cả những con ở líst cũ nhưng ko trùng vs list mới mà bác ? sao mà đc

gộp vào..thì sẽ lẫn cả những con ở líst cũ nhưng ko trùng vs list mới mà bác ? sao mà đc
mới nghĩ đc cái ý tưởng autoit check đc ssh chưa xài với xài rồi, cơ mà để đi Đà Lạt mấy ngày rồi về thử,
cũng đang tập tành C# theo hướng dấn của bác tunvit.
làm đc tool bằng C# thì ngon hơn nhiều

mới nghĩ đc cái ý tưởng autoit check đc ssh chưa xài với xài rồi, cơ mà để đi Đà Lạt mấy ngày rồi về thử,
cũng đang tập tành C# theo hướng dấn của bác tunvit.
làm đc tool bằng C# thì ngon hơn nhiều
Có hàng hú em vs bác nhé :D

à mình hiểu nhầm ý cậu, cậu chỉ cần lấy ra nhưng con không trùng , thật là hấp tấp :p

Có hàng hú em vs bác nhé :D
tui có tool này hồi xưa nhờ bac thanhps42 code, ai cần tui inobx tui share free ( tool chạy hơi chậm, check 20k SSH mất gần 1 phút )

check vậy mấy cái giống nhau có giữ lại 1 cái không anh?
hay là xoá lun mấy cái giống nhau?
mấy ssh giống nhau chỉ giữ lại 1 cái

tự dưng máy có avast cứ báo :oops::oops: mà mấy bác cmt xài tốt mà :eek:

tự dưng máy có avast cứ báo :oops::oops: mà mấy bác cmt xài tốt mà :eek:
đóng gói phần mềm nên đôi khi diệt virus phát hiện lầm :v, có mã nguồn trên đó kìa, autoit thì làm chi có virus :v

vâng , cứ quất đại luôn bác ạ :D Cho em hỏi , check live và check fresh khác nhau ở đâu ạ :p . con ssh mà ko login đc là nó thuộc tool check live hay check fresh ạ :oops::oops:

vâng , cứ quất đại luôn bác ạ :D Cho em hỏi , check live và check fresh khác nhau ở đâu ạ :p . con ssh mà ko login đc là nó thuộc tool check live hay check fresh ạ :oops::oops:
ko login đc thì tool check live. (đúng hơn là tool scan ssh)
Fresh có nghĩ là ssh đó vào đc web (ở đây thường các tool chọn google)
khi check fresh tuỳ timeout cài đặt, nếu set timeout 20s thì quá 20s mà chưa load xong web thì đó là No Fresh

khi check fresh tuỳ timeout cài đặt, nếu set timeout 20s thì quá 20s mà chưa load xong web thì đó là No Fresh
bạn hiền của tôi đúng là pro, đề nghị Tài Khìn nên tạo 1 cái đóng góp trong tool để a e có thể đóng góp, tool nhỏ mà có võ rất có ích trong MMO

bác có auto change ssh ko ạ :( có cho em link với :oops::oops: lên mạng tìm toàn link virus ạ :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,661
170,752
Latest member
noithatbaolong
Back
Top Bottom