Share source code soft captcha SongThan

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Đã share cho hơn 10 bạn, lamtoidi, mmo4me, liachogay, kenzjtk, smalldragonvt..........Tạm dừng share, ở bộ source này mình ko rename toàn bộ biến và các class trở lại ban đầu đòi hỏi các bạn phải ít nhất có khả năng đọc hiểu. Nếu songthan còn tiếp tục sủa sảng, đâm chọt mà ko có bất cứ lí do gì, mình sẽ share luôn solution hoàn thiện cho bạn nào cần.

Last edited by a moderator:

dongdat

Banned
Reactions
7
MR
0.000
cảnh báo là file tunvit gởi là có keylog, trojan, virus đó nha. các bợn nếu thích tải về thì cài cái VPS mới nhé. tránh mất thông tin =))

Bác TŨn cũng khéo lay lan virus nhỉ ;))

ai cần cứ pm inbox để nhận nhé, đang rảnh, ai muốn lấy về để nghiên cứu làm soft captcha hoặc auto đơn giản bằng c# share hết, sợ virus hay trojan thì nhìn vào nick rồi xem info thử là biết

:binhsua85: bác bao đâu rồi.

hay gỡ avatar bao chửng rồi :binhsua87:
Sao ko lấy nick clone dongdat vào để Mod ban luôn cho tiện, mà topic này ko đụng gì tới rules 4rum, ko crack ko gì hết thì kêu Mod làm gì ?

- - - Updated - - -

inbox bảo pm yh, pm yh thì ko thấy ai trả lời :binhsua87:
có pm đâu pa :binhsua85:

quachthexuan

Newbie
Reactions
102
MR
0.000
Xem coi để học hỏi đã.......

conduongmua

Hero
Verified
Reactions
2,711
MR
0.000
Sao ko lấy nick clone dongdat vào để Mod ban luôn cho tiện, mà topic này ko đụng gì tới rules 4rum, ko crack ko gì hết thì kêu Mod làm gì ?

- - - Updated - - -

có pm đâu pa :binhsua85:
Em nó thân mod mà! Cứ có gì là đem mod ra dọa ae liền! ;))

Topic gây war, share source khác gì crack nhiêu đâu, còn tệ hơn cả crack. tệ hơn chửi bậy gây war. đạo đức kém.

comment vài câu nghi vấn topic bubu đã ra đảo 7 ngày.

giờ share suorce ST k sao, đồn như lời. ý... lại chửi bậy, songthan chuẩn bị tinh thần ra đảo chuyến nữa đây :m098:

Last edited by a moderator:
Đã share cho tất cả các bạn inbox.
@songthan: có trách thì trách mình trước, người ta ko đụng tới mình thì mình đừng có đụng tới người ta, đừng có cái thói mới biết được tí đã mất dạy, đâm chọt người này người khác trong khi kỹ năng và hiểu biết thì như ^`n. Còn mất dạy là ko share bản code 90% nữa mà share cái solution lên auto post luôn. Đã cảnh báo vài lần rồi, tưởng đùa à

Đã share cho tất cả các bạn inbox.
@songthan: có trách thì trách mình trước, người ta ko đụng tới mình thì mình đừng có đụng tới người ta, đừng có cái thói mới biết được tí đã mất dạy, đâm chọt người này người khác trong khi kỹ năng và hiểu biết thì như ^`n. Còn mất dạy là ko share bản code 90% nữa mà share cái solution lên auto post luôn. Đã cảnh báo vài lần rồi, tưởng đùa à
vâng, bác là bố bác bao, còn sợ gì nữa, ai dám đụng nữa. đồn như lời

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,810
176,249
Latest member
quocsutu

Most discussed of week