• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial Share site ppd suvery số 6

maccuong

Senior
Reactions
252
MR
0.000
Site này là site thực hiện trước khi down phải làm 1 suvery mới down đc. down 1 phát đc 1$.
có ai thích làm thì làm nhé,
hướng dẫn thì đơn giản thế này thôi: chỉ chơi duy nhất 1 con offer cho bác nào ko biết chơi nhiều con, 30 phút chơi 1 con, bác nào đủ khả năng thì chơi pin như em cũng đc. đăng ký theo link rồi gửi lại user name và gmail của acc cho mình để nhận đc hướng dẫn hoàn chỉnh nhé: mail : [email protected]
http://frigidfiles.com/register.php?ref=852

con này pay thế nào bác. tuần hây tháng hay ngày
bạn có thể vào trong mà đọc, mình ko giải thích những thứ mà ở site họ đã có sẵn trên đó rồi

chờ mail

Last edited:
pay ra sao bác

Bác giỏi english mà chả chịu đọc cứ phải để em phót lên là thế nào nhỷ
:(giỏi đâu bác . em toàn sài google dịch không à

:(giỏi đâu bác . em toàn sài google dịch không à
20$ pay theo net 7, net 30, net 15 ,mình chỉ quan trong nó có trả tiền đều đặn hay ko thôi bạn ạ

20$ pay theo net 7, net 30, net 15 ,mình chỉ quan trong nó có trả tiền đều đặn hay ko thôi bạn ạ
:eek: VD: net 60 pay đều đặn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,952
171,022
Latest member
Calocsendac

Most discussed of week

Most discussed of week

Back