Tutorial Share site 0.001 / 1 post trên site ( Đa số là coppy)

Ai bảo copy hết đâu, ko cần phải copy, kiếm code ko trung máu là xong mà.... 10post trong 20p thôi

1 ip chiến nhiều acc được hả bạn?
chắc không đó? ac chính tôi còn 0.03 nửa là được pay, sợ nó ban acc luôn là vớ mồm:mad:
reg thêm 1acc vừa vào bị post không được luôn :( hình như chung ip nó hạn chế post bài sao ấy

Last edited:
Mình có 3 acc, một acc đã cònfig 19 em, còn 1 em.... hôm nay vào up tiếp code, được 5 code nó báo ko cho up nữa.... hài
1 acc 15 config, còn 5 em nữa mới đủ, chả biết payko, pay thì hay

3acc login up bài cùng 1 ip hay 3 ip khác nhau vậy?

3 acc 1 ip bạn nhé, hôm đầu mình làm thì ok hôm nay thì chỉ login để posst bài

We just reached the maximum number of submissions allowed in a week period, please come back in a few hours to submit more bonuses.

Many thanks for your amazing support, we hope to increase the limits soon as possible! :)

Vào submit bonus nó hiện như này là sao vậy...Hết job rồi à

Tức là tuần này lượt sumbit quá nhiều, vượt ngưỡng nó đề ra..... đợi tuần sau hoặc một thời gian nó del bớt bài dự thi bạn à.... mai quay lại kiểm tra nhé

Tức là tuần này lượt sumbit quá nhiều, vượt ngưỡng nó đề ra..... đợi tuần sau hoặc một thời gian nó del bớt bài dự thi bạn à.... mai quay lại kiểm tra nhé
bác cash out tiền về chung 1 địa chỉ btc hả hay khác nhau?

Khác nhau, request và email cho admin site rồi .... chưa thấy trả lời bạn à

Khác nhau, request và email cho admin site rồi .... chưa thấy trả lời bạn à
ủa email cho admin là sao bác, e request phát xong đợi qua 1 đêm tiền về luôn rồi :D

Bạn dùng ví thằng nào đấy, mình chưa được pay...nhục quá
coinbase bác ạ, giờ giá btc đang tăng chóng mặt, mới lúc chiều còn 3 trăm mấy, giờ 400 rồi, sợ vì cái này mà nó đang delay chưa thấy approve bài j cả :D

WE JUST REACHED THE MAXIMUM NUMBER OF SUBMISSIONS ALLOWED IN A WEEK PERIOD, PLEASE COME BACK IN A FEW HOURS TO SUBMIT MORE BONUSES.

MANY THANKS FOR YOUR AMAZING SUPPORT, WE HOPE TO INCREASE THE LIMITS SOON AS POSSIBLE! :)

coinbase bác ạ, giờ giá btc đang tăng chóng mặt, mới lúc chiều còn 3 trăm mấy, giờ 400 rồi, sợ vì cái này mà nó đang delay chưa thấy approve bài j cả :D
blockchain có được ko nhỉ, sao request mãi chả thấy

blockchain có được ko nhỉ, sao request mãi chả thấy
e ko rõ bác ạ, nhưng ví nào mà chả như ví nào, cũng có cái địa chỉ của ví hết mà. chắc nó chưa pay. pay là mail bác có nhận đc thông báo rồi

giờ btc nó lên 438$ rồi, nhanh vãi bác ạ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back