• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Referrer share nhiều bài jav bằng link mediafire cho anh em ptu. sẽ cập nhật thường xuyên cho anh em

kuteomientay

Senior
Reactions
300
MR
0.000
hiện tại mình có một blog nhỏ và muốn liên kết với các anh em có blog để cùng nhau chiến ptu
blog của mình đây. các anh em xem qua nhé
anh em nào dưới 18 tuổi thì đừng vào nhé. bởi vì blog của mình là xxx
anh em sẽ thấy bên trái mình để dòng site friends. mình sẽ đặt đường dẫn đến blog web của các anh em
mình rất mong hợp tác với các anh em
anh em có gì pm nhé
yahoo: kuteomientay
thân!

thế blog bạn là gì nhỉ ,ko thấy domain đâu :??????

hiện tại mình có một blog nhỏ và muốn liên kết với các anh em có blog để cùng nhau chiến ptu
blog của mình đây. các anh em xem qua nhé
anh em nào dưới 18 tuổi thì đừng vào nhé. bởi vì blog của mình là xxx
anh em sẽ thấy bên trái mình để dòng site friends. mình sẽ đặt đường dẫn đến blog web của các anh em
mình rất mong hợp tác với các anh em
anh em có gì pm nhé
yahoo: kuteomientay
thân!

You failed ! :binhsua27:

:binhsua115: javwp.com
site mới thôi trao đổi link ko bạn

yahoo: kenjavwp

:binhsua115:pro nào có xem cho em xin chút ý kiến nhá

Bạn ý đang phát triển blog mà...pm mình để exchange link và experience nhé!

You failed ! :binhsua27:
mày rãnh quá haz, ko có gì làm hả,tao bít mày pro, nên hầu như topic ai lập ra m` cũng Failed :)) tao thấy mày là cái gai nhức mắt tao lắm đấy

Tải về tự sướng thì k sao, rủ bạn gái coi cùng là coi chừng đó nhe feathy :))

mày rãnh quá haz, ko có gì làm hả,tao bít mày pro, nên hầu như topic ai lập ra m` cũng Failed :)) tao thấy mày là cái gai nhức mắt tao lắm đấy

Mãi không khá nỗi! đàn ông con trai như đàn bà !...bấy nhiêu mà lời kia tiếng nọ!

Mãi không khá nỗi! đàn ông con trai như đàn bà !...bấy nhiêu mà lời kia tiếng nọ!
tại thấy mày hay thọc gậy bánh xe nên tao vậy đó, bớt chém đi anh bạn :))

accccccccccccccc
topic của em mà các bác vào cãi nhau nhiều thía. làm hòa đi các bác. có ai biết là ai giỏi hơn ai đâu hjccccccccc
em đang phát triển blog mà. các bác nào có blog thì trao đổi link với em nhé
rảnh thì share vài bộ phim cho người thân coi luôn nhé :binhsua137:

hình như blogspot nó cho phép mà vì nó có cảnh báo về nội dung rồi, mình nghĩ là vậy thôi tại mình cũng có 1 cái mà cũng lâu rồi không đụng đến vào lại chẳng thấy bị làm sao hết.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,167
171,247
Latest member
khuongem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week