Share Net đặt Bannel rate cao nhất mình đã từng test. Ai chơi thật thì nhào vô chén nhé!

cũng chả rãnh để tranh luận làm gì cho nó mệt , chào nhé !
p/s : rãnh rỗi nên đọc lời cảnh báo này nhé https://mmo4me.com/threads/huong-dan-choi-cpm-tu-a-z-cap-nhat-tinh-hinh-net-cpm.255339/page-402 bắt đầu từ #8040 . thân
Nức cười. Hahaha... mấy cái trẻ con đó ta biết từ đời kiếp nào rồi. CPM đây là trùm nhé em. Nực cười. Hahaha...Không rảnh thì đừng này nọ trỉ trích người khác vô í thức. Tôi nghĩ bạn hành động nông cạn, nghĩ về cảm tính, cái trí ngu si nên mới không thể tranh luận. Chứ nếu bạn là người trí tuệ thì sẽ làm tôi quy phục thôi. Người có trí không bao giờ lẩn tránh. Gà con mà tỏ ra nguy hiêm. Đúng là nông cạn hahaha. Lại còn dạy ta vào đây học CPM ... Nực cươi quá...

Nức cười. Hahaha... mấy cái trẻ con đó ta biết từ đời kiếp nào rồi. CPM đây là trùm nhé em. Nực cười. Hahaha...Không rảnh thì đừng này nọ trỉ trích người khác vô í thức. Tôi nghĩ bạn hành động nông cạn, nghĩ về cảm tính, cái trí ngu si nên mới không thể tranh luận. Chứ nếu bạn là người trí tuệ thì sẽ làm tôi quy phục thôi. Người có trí không bao giờ lẩn tránh. Gà con mà tỏ ra nguy hiêm. Đúng là nông cạn hahaha. Lại còn dạy ta vào đây học CPM ... Nực cươi quá...
Dạ vâng , em lạy thánh ngàn lạy , em không tranh luận nữa nhé thánh mù màu hay ko biết đọc , thánh đừng Quocte đít em vào đây nữa thánh nhé , thánh nguy hiểm quá nguy hiểm quá . Chào nhé

Dạ vâng , em lạy thánh ngàn lạy , em không tranh luận nữa nhé thánh mù màu hay ko biết đọc , thánh đừng Quocte đít em vào đây nữa thánh nhé , thánh nguy hiểm quá nguy hiểm quá . Chào nhé
Chi mấy kẻ ngu mới tin vào những thông tin sai sự thật rồi vào đây phán bẩn này bẩn nọ. Con cũng lạy thánh biến đi dùm con với. Có bằng chứng scam và bán TUT thì show ra đây. Con chấp nhận rút khỏi MMO. Bỏ 500$ bảo hiểm + hiến free cho thánh 100 triệu nhé!

đã bảo là đừng Quote vào đây nữa mà thánh , thánh mù màu thì em nhắc lại nhé ( bôi màu cho nó sáng ) : thánh đừng Quocte đít em vào đây nữa thánh nhé

có 1 site traffic thật 1 ngày cũng tàm tạm mà ko biết bao nhiêu là đụ nhị?
mà có yh qua yh đi cậu ơi giờ này ai xài FB nữa

PM Facebook mà chưa thấy cậu reply. Chắc cậu bận. Hay là FB của tớ bị chặn roài nhỉ ?
Có gì Reply FB hoặc share inbox tớ với nhé, đang rất cần dạng này vì site tớ ko chạy pop được. Thanks so much!

inbox cho cái net bạn ơi,
site traffic thật, most from us

Đã nhận được Inbox. Cảm ơn bạn nhiều. Hẹn hôm nào cafe luận đàm MMO tý nhé, 2 lần off mà ko gặp được chẳng biết có "vô duyên" ko nhỉ ? Hi

YTB dạo này khó ăn ! em tính PM mà anh cứ đưa http://seoadvertisings.com
Nhớ hồi đó pm cứ đưa web này :( :( :( cảm thấy buồn anh quá hok biết anh có thực sự share không hay kéo traffic site đã tham gia group
em biết kéo traffic site mà gà mờ về web hok biết pm anh giúp được không

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week