Share mycoinads.com bot

Có phải lập tài khoản gì trên trang mycoinads.com không hay cứ chạy thẳng bằng ví bitcoin của mình thôi

We don't have any new ads to show you. Please check back later!

là sao ta

thằng myads khôn vl , 1 địa chỉ BTC chạy *** bảo giờ đủ minpay luôn , đã qua ngày thứ 2 rồi mà fake ip cũng ko có ads trong khi đó chạy địa chỉ khác thì có , như thế thì khi nào mới đủ minpay , vãi nhồn thật

thằng myads khôn vl , 1 địa chỉ BTC chạy *** bảo giờ đủ minpay luôn , đã qua ngày thứ 2 rồi mà fake ip cũng ko có ads trong khi đó chạy địa chỉ khác thì có , như thế thì khi nào mới đủ minpay , vãi nhồn thật
thế nó mới có ăn, tớ chạy cả trăm acc giờ mới phát hiện ra điều này.

còn tớ thì đã phát hiện ra cách đây 3 ngày rồi mà bận đi chơi giờ mới về post lên đây

còn tớ thì đã phát hiện ra cách đây 3 ngày rồi mà bận đi chơi giờ mới về post lên đây
Có một cách đó là bot ref lên xong mấy acc phụ vứt đi thôi chứ site nó khôn lắm 1 ngày pay max là 0.006-0.007 BTC trong khi ăn toàn 0.1

Có một cách đó là bot ref lên xong mấy acc phụ vứt đi thôi chứ site nó khôn lắm 1 ngày pay max là 0.006-0.007 BTC trong khi ăn toàn 0.1
max cho 1 địa chỉ luôn chứ 1 ngày gì , bot ref ăn thì nản lắm , biết khi nào cho đủ , ref ăn 10%

tính sơ sơ 1 ngày 60000 sactosi x 0.1 = 6k sactoshi chới 100 acc thì dc 600000 sactoshi 1 ngày , chưa tính tới ssh die hay này nọ nữa , chưa tính vấn đề phát sinh thêm , nhìn là nản rồi

với lại chơi tool của bác thì làm ref cho bác rồi còn đâu làm ref cho nhau nữa mà ăn dc :( , mà còn nếu làm ref cho nhau dc thì tool đó bác cũng ko ăn ref dc

Last edited:
@tuvietthao hôm trc chạy bot 1k5 địa chỉ BTC mà chỉ đc 0,00006xxx btc thôi nên mình để đó giờ cho chạy bot lại thì sẽ đủ 0,0001

nhưng hôm nay chạy thì bị như vầy, giúp mình với

Thớt làm sao mà qua được vụ 30s mà vẫn lên tiền hay nhỉ.
Có lẽ bọn kia nó biết nó fix rồi.

@tuvietthao hôm trc chạy bot 1k5 địa chỉ BTC mà chỉ đc 0,00006xxx btc thôi nên mình để đó giờ cho chạy bot lại thì sẽ đủ 0,0001

nhưng hôm nay chạy thì bị như vầy, giúp mình với
Cái này mình sửa lại code rồi giờ bạn Inbox mình send hay update lên thread?

Thớt làm sao mà qua được vụ 30s mà vẫn lên tiền hay nhỉ.
Có lẽ bọn kia nó biết nó fix rồi.
Chưa fix đâu mình vẫn đang ăn ref $4/ngày
Cái 30s chỉ là code javascript cùi bắp thôi trên server hoàn toàn không check

Chưa fix đâu mình vẫn đang ăn ref $4/ngày
Cái 30s chỉ là code javascript cùi bắp thôi trên server hoàn toàn không check
tắt java đi à , nó có thêm cái captcha nữa kìa

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889