Help Share Máy ảo Winxp kèm tool change full info máy kèm theo

do win xp x86 . (32 bit ) . để rảnh mình up lên 1 bảng win 7 cho ae chiến

Thực ra cái tên Untimate shiper viết ra đã là dành chuyên cho dân UG. Nó là tool thao tác 1 click để chạy các tools khác ( Trong đó có XP key change..). Nếu bạn có thể tích hợp vào win7 thì sẽ cần sử dụng tool gì để change key win7 vậy ?! Thanks :)

Thực ra cái tên Untimate shiper viết ra đã là dành chuyên cho dân UG. Nó là tool thao tác 1 click để chạy các tools khác ( Trong đó có XP key change..). Nếu bạn có thể tích hợp vào win7 thì sẽ cần sử dụng tool gì để change key win7 vậy ?! Thanks :)
win7 sẽ có 1 bản riêng. code riêng dành cho nó. chứ nếu dùng bảng của xp qua win7 đều không thể sử dụng .

win7 sẽ có 1 bản riêng. code riêng dành cho nó. chứ nếu dùng bảng của xp qua win7 đều không thể sử dụng .
Bạn có biết nó sử dụng các tool gì k ? Chắc bạn được share và cũng k hiểu hết rồi. Win7 dùng được tất cả các tool riêng lẻ, ngoại trừ XPkey change thôi vì cần dùng key của win7. Mà key này thì lại phải dùng 1 tool crack khác, tuy nhiên nhược điểm của nó là máy ảo lại phải khởi động hệ điều hành lại :)

Tải về nhưng bị lỗi để tối thử lại xem sao, thank chủ thớt

đang tải về thanks tinh thần của bác

Giờ này rồi mà còn dùng win xp để chạy máy ảo à
Đừng xem thường XP với những j nó có thể mang lại ở 1 vài khía cạnh nhỏ. So sánh vui thì xp nó như đt nokia cục gạch còn win 7 và win 10 đang là sờ mát phôn cao cấp như ăn roi và ios, tuy chỉ là cục gạch thôi nhưng với những việc cơ bản nó sẽ thao tác nhanh hơn hẳn.. .. Hiện tại mình đang dùng cả 3 win xp 7 10 và ở 1 số việc cần thì xp có thể làm đc điều mà 7 với 10 ko thể làm đc nữa

Đừng xem thường XP với những j nó có thể mang lại ở 1 vài khía cạnh nhỏ. So sánh vui thì xp nó như đt nokia cục gạch còn win 7 và win 10 đang là sờ mát phôn cao cấp như ăn roi và ios, tuy chỉ là cục gạch thôi nhưng với những việc cơ bản nó sẽ thao tác nhanh hơn hẳn.. .. Hiện tại mình đang dùng cả 3 win xp 7 10 và ở 1 số việc cần thì xp có thể làm đc điều mà 7 với 10 ko thể làm đc nữa
Đồng ý là win xp rất nhẹ tiện lợi nhưng nó quá lỗi thời so với hiện nay

Đồng ý là win xp rất nhẹ tiện lợi nhưng nó quá lỗi thời so với hiện nay
Nếu bạn dùng với nhu cầu hiện tại thì nó là lỗi thời nhưng áp dụng vào nhu cầu lỗi thời ở 1 số vấn đề thì nó lại có hiệu suất nhanh hơn hẳn ở nhu cầu cơ bản và khuyến cáo dùng ff và imacro bản cũ trên xp cho 1 vài site khai thác đc thế mạnh của nó

Nói có sách mách có hình ảnh mình đang dùng cả 3 win đây

0mggHY7gLonEka2wcevQBF5bff52f41ag (1).jpeg

Nếu bạn dùng với nhu cầu hiện tại thì nó là lỗi thời nhưng áp dụng vào nhu cầu lỗi thời ở 1 số vấn đề thì nó lại có hiệu suất nhanh hơn hẳn ở nhu cầu cơ bản và khuyến cáo dùng ff và imacro bản cũ trên xp cho 1 vài site khai thác đc thế mạnh của nó

View attachment 124657
up ảnh mới đi ảnh này em thấy lâu roài :p

View attachment 124657

Full combo của dân MMO rồi. Sài gì không quan trong, quan trọng là có mần ra $$$ hay không thôi

up ảnh mới đi ảnh này em thấy lâu roài :p
Bàn làm việc của anh mà mấy ngày tết dẹp bàn đi chỗ khác để trưng cây cảnh nên mấy máy tính dẹp kho cho rộng chỗ ấy mà, để anh xuống kho bật máy chụp lại nhé =))

Và win 7 vẫn ngon hơn win 10

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,772
Latest member
dataanalyticsvsb

Most viewed of week

Most viewed of week

Back