Share mẫu blogger đẹp miễn phí (Link mediafire)

sao ko reg domain+ host dùng wordpress rồi dessign theme mà dùng dùng bloger có khi nó close như blog yahoo thì mệt :binhsua113:

Lưu tâm ý kiến của bác, đang lo blogger cũng như facebook mấy ngày nay đây bác ạ

thớt support tý đc hok :(

thay được 1 số thứ ở code chính

còn 1 số thứ không đc à :(

thớt support tý đc hok :(

thay được 1 số thứ ở code chính

còn 1 số thứ không đc à :(

Bạn vào phần chỉnh sửa template, có thể thay đổi được khung kích thước, màu sắc, xóa cái gaget bản quyền đi (cái này ở Layout ko xóa đc nhé).... Trong phần layout có thể tùy chỉnh đc hết còn trong template thì có thể xóa bỏ đi 1 phần thôi, thêm vào các tiện ích khác trong template thì ok, đây là template mình tùy biết chút đỉnh : http://share-for-everyone.blogspot.com/

Cảm ơn bạn, mình cũng đang cần đổi giao diện cho blog

Bác chủ thớt kiểm tra link mediafire lại xem, link die rồi bác ơi :-s

Đề nghị chủ thớt hướng dẫn thêm phần thay đổi template cho blogger nữa đi ạ
:m122: muốn thay đổi theme thì dễ thoi...vào mục Mẫu=> Sao lưu khôi phục=> chọn file theme tải về => tải lên là xong :m122:

Bác chủ thớt kiểm tra link mediafire lại xem, link die rồi bác ơi :-s

Cảm ơn bạn đã thông báo, link MF vẫn down bình thường, chỉ có adf.ly auto link là có vấn đề thôi. Mình gỡ thằng adf.ly ra rôi. Mà adf.ly bắt chẹn dân VN mình quá, các bác nhìn nè của Mỹ nó trả 4,2-8$/1000 khách, trong khi VN chỉ là 0,37$.

Đề nghị chủ thớt hướng dẫn thêm phần thay đổi template cho blogger nữa đi ạ
:m122: muốn thay đổi theme thì dễ thoi...vào mục Mẫu=> Sao lưu khôi phục=> chọn file theme tải về => tải lên là xong :m122:

Cái này mình đã hướng dẫn trong blog tiếng anh, các bạn ko biết tiếng Anh nhìn hình cũng có thể thao tác được http://free-download-linkmf.blogspot.com/2013/06/how-to-backuprestore-template-in-new.html

Last edited by a moderator:
chưa biết thế nào đánh dấu trước đã

Nhiều mẫu nhìn đẹp nhỉ, mình cũng có vài mẫu. Khi nào đủ 20 post sẽ share sau :D

Cảm ơn bạn đã chia sẻ, mẫu khá đẹp

đẹp lắm

ko có nút thanks nên thanks ở đây vậy ??

đẹp lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,899
170,963
Latest member
ngqthai0209

Most viewed of week

Most viewed of week

Back