Help Share List 4rum 3x + warez cho anh newbie

Ở đây sao có nhiều người nói chuyện vô văn hóa quá! Làm ra nhiều tiền thì muốn nói gì thì nói, muốn chửi ai thì chửi! Ai đến với PTU cũng bắt đầu từ con số 0 mà thôi. Tại sao lại có những lời lẽ xúc phạm những newbies nhiều thế. Ai muốn chơi gì thì kệ họ, chẳng liên quan gì tới mình thì tốt nhất im mồm lại. Không nói ra chả ai bảo mình câm đâu!

Ở đây sao có nhiều người nói chuyện vô văn hóa quá! Làm ra nhiều tiền thì muốn nói gì thì nói, muốn chửi ai thì chửi! Ai đến với PTU cũng bắt đầu từ con số 0 mà thôi. Tại sao lại có những lời lẽ xúc phạm những newbies nhiều thế. Ai muốn chơi gì thì kệ họ, chẳng liên quan gì tới mình thì tốt nhất im mồm lại. Không nói ra chả ai bảo mình câm đâu!

Cậu và mấy bạn newbie cứ yên tâm đi :) , thằng ấy nó cũng ko yên ổn lâu đâu :) , thế giới MMO ngầm có chỉ thị mới cho cái thằng ấy lâu rồi :) , để xem nó ho he đến lúc nào :)

Last edited by a moderator:
Này nhé , giờ mình kết thúc tại đây ko bàn nữa , đợi 1 tháng nữa đi rồi mình tái xuất :))

Mình thấy tốt nhất là off forum lun khỏi cãi lộn :), mình thấy ai cũng có đúng và ai cũng có sai, chả qua là lời ra tiếng lại mất hòa khí.

Cái chính vẫn là việc kiếm tiền của mỗi người, ai khôn thì nhờ ai dại thì chịu.

ớ, tự dưng cái topic của newbie các ông lớn lại vào làm tan tác thế này, bão đổ vào bắc trung bộ cũng xong rồi, nhè nhẹ các bác ơi.

hiệp 1 của trận cãi nhau nghỉ tại đây, giải lao 15' chờ cho các bác có lòng share tut chơi ptu, cho nó nát như PTC luôn đê :D

Cậu và mấy bạn newbie cứ yên tâm đi , thằng ấy nó cũng ko yên ổn lâu đâu , thế giới MMO ngầm có chỉ thị mới cho cái thằng ấy lâu rồi , để xem nó ho he đến lúc nào

:binhsua72:

thế giới MMO ngầm luôn àk??? Đâu ra z?
Sao nghe ngứa cc z?

Cậu và mấy bạn newbie cứ yên tâm đi , thằng ấy nó cũng ko yên ổn lâu đâu , thế giới MMO ngầm có chỉ thị mới cho cái thằng ấy lâu rồi , để xem nó ho he đến lúc nào

:binhsua72:

thế giới MMO ngầm luôn àk??? Đâu ra z?
Sao nghe ngứa cc z?
nghe cứ như anh em MMO Member sắp thành xã hội đen rồi ấy nhỉ ;;)

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:53 PM ----------

http://warezvilla.info/templates-scripts

đây là tutorial về PTU nè :)

Dành riêng cho các bạn

Và còn nhiều Tut hay nữa ỡ mấy forum khác hí hí
Em tưởng là link này chứ bác :D

http://warezvilla.info/tutorials/

Đưa ra 1 điễn hình thôi, hok phải chê bai gì các bạn mới tập, mà điễn hình cho thấy hok chỉ 1 mà rất rất nhiều các bạn post bài kiễu đấy :) Mình là admin mình cũng banned sạch sẽ. Đồng ý là kiếm tiền, nhưng cũng phải dùng cái đầu 1 tí, add template post mà chả biết mình post cái gì post ỡ đâu. Thật là xót xa. Nhiều forum lỗi database admin chả buồn vô dòm 1 cái vì admin dòm hok nỗi, mà dòm hok nỗi thì phải diệt đi cái gốc làm cho họ đau đầu.

---------- Post added at 08:56 PM ---------- Previous post was at 08:55 PM ----------

nghe cứ như anh em MMO Member sắp thành xã hội đen rồi ấy nhỉ ;;)

---------- Post added at 08:54 PM ---------- Previous post was at 08:53 PM ----------

Em tưởng là link này chứ bác :D

http://warezvilla.info/tutorials/

Hì bác cứ vô link mình gửi lên sẽ rõ thui :), người ta nói con sâu làm rầu nồi canh, cái này là cả 1 đàn sâu ấy chứ :)

Pro 3B nói năng thì để ý chút đi, vẫn biết bác có sự nghiệp,thành công cả trong mmo lẫn ngoài đời, nhưng ko nên nói cái kiểu như khinh rẻ người khác chứ. Bạn ahah kia có xúc phạm j lắm đâu, mà cũng chẳng chỉ rõ là nói ai, nên bác ko cần phải nổi nóng vậy :(
Và trong box PTU này có rất nhiều bạn chả biết ở ngoài làm đến cái chức j to tát ko, mà ngồi sau màn hình cứ nói như ông tướng, động tí là ném gạch, chửi rủa các kiểu :(. Muốn làm cho PTU nó ổn định, thu nhập của các bạn tầm tầm cũng ổn định theo thì góp ý nhẹ nhàng, tình cảm là đc rồi nhé :D

Hố hố. Giới UG ra chỉ thị phải hack = đc các account của bebebe à =))

---------- Post added at 03:06 AM ---------- Previous post was at 02:49 AM ----------

Muốn làm pro thì có gì là khó. Kiếm nguồn torrent khủng, tracker ngon mà ks hàng, bỏ tiền ra thuê RDP, VPS công ty kéo hàng cho nó nhanh
Kiếm acc các 4rum, DLE, WP khủng nhất mà post. Post vài site và dăm ba bài 1 ngày. Post tập trung 1 thể loại, reply tất cả các comment của member
Xây dựng thương hiệu riêng thành công rồi thì chỉ ngồi rung đùi mà đếm tiền thôi
Pro hơn nữa thì làm site riêng và SEO rồi ăn $ sale dowmain
Kết hợp với tuyển ref các host nữa thì ăn đủ

Cơ mà các bro chân chính giờ cũng bỏ PTU hết rồi. Tháng cả trăm ngàn $ còn phải bỏ nữa là. PTU chỉ là nghề phụ thôi

Hố hố. Giới UG ra chỉ thị phải hack = đc các account của bebebe à =))

---------- Post added at 03:06 AM ---------- Previous post was at 02:49 AM ----------

Muốn làm pro thì có gì là khó. Kiếm nguồn torrent khủng, tracker ngon mà ks hàng, bỏ tiền ra thuê RDP, VPS công ty kéo hàng cho nó nhanh
Kiếm acc các 4rum, DLE, WP khủng nhất mà post. Post vài site và dăm ba bài 1 ngày. Post tập trung 1 thể loại, reply tất cả các comment của member
Xây dựng thương hiệu riêng thành công rồi thì chỉ ngồi rung đùi mà đếm tiền thôi
Pro hơn nữa thì làm site riêng và SEO rồi ăn $ sale dowmain
Kết hợp với tuyển ref các host nữa thì ăn đủ

Cơ mà các bro chân chính giờ cũng bỏ PTU hết rồi. Tháng cả trăm ngàn $ còn phải bỏ nữa là. PTU chỉ là nghề phụ thôi
cho hỏi PTU là cái zì thế @@ và muốn làm script hack thì nên bắt đầu từ đâu?
Mình là NewBie nên thông cảm cho mình hỏi 2 câu vớ vẫn thế nha ! HIHI

Announcements

Forum statistics

Threads
419,489
171,537
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week