Help Share lại list 170 job IP Việt cho anh em Seoprint-bản sáng nay bị lỗi

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000

thời gian khi mở giữa các tab là 45s, không được mở liền nhau, bạn có làm như vậy không?

aragod12

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
đạp phát lên trần nhà, cho hỏi khi mình click bắt đầu, 1 số job chuyển đến trang "seosprint.net/gotask.php" chứ ko bắt đầu, thì phải làm sao?
1 số khác ra 2 dòng chữ đỏ nghĩa là chủ job hủy nv rồi đúng ko?
1 số khác ra dòng màu xanh lá nghĩa là thiếu điểm danh tiếng?

có thể hơi ngớ ngẩn(newbie mà) mong đc giải đáp:binhsua87:

đạp phát lên trần nhà, cho hỏi khi mình click bắt đầu, 1 số job chuyển đến trang "seosprint.net/gotask.php" chứ ko bắt đầu, thì phải làm sao?
1 số khác ra 2 dòng chữ đỏ nghĩa là chủ job hủy nv rồi đúng ko?
1 số khác ra dòng màu xanh lá nghĩa là thiếu điểm danh tiếng?

có thể hơi ngớ ngẩn(newbie mà) mong đc giải đáp:binhsua87:
seosprint.net/gotask.php =>Job này đang tạm ngưng
Job ra 2 dòng màu đỏ thường là đã bị xóa
Job ra màu xanh là do chủ job nó set up job không phù hợp(có thể là điểm danh tiếng,độ tuổi hay info Việt chẳng hạn)
Tốt nhất là dịch sang tiếng Việt

Job ra màu xanh là do chủ job nó set up job không phù hợp(có thể là điểm danh tiếng,độ tuổi hay info Việt chẳng hạn)

thks bác đã support. 1 câu nữa, đôi khi click quảng cáo ra trang ko có liên kết gì(toàn chữ hoặc ko mở đc tap mới) hoặc trang có link nhưng chỉ ra 1 web khác, vd abc.com -> xyz.net, danh tiếng thấp nên em toàn hủy bỏ cho chắc kèo, ko dám liều, bác có cách nào ko?:binhsua75:

irishwhisky

Junior
Reactions
23
MR
0.000
cho mình hỏi gặp 2 loại này thì có nên để lại trong list sau này có thể làm lại đc ko hay bỏ luôn?

thks bác đã support. 1 câu nữa, đôi khi click quảng cáo ra trang ko có liên kết gì(toàn chữ hoặc ko mở đc tap mới) hoặc trang có link nhưng chỉ ra 1 web khác, vd abc.com -> xyz.net, danh tiếng thấp nên em toàn hủy bỏ cho chắc kèo, ko dám liều, bác có cách nào ko?:binhsua75:
cũng đang khó chịu khi gặp cảnh này :( có 1 số job dịch thấy nó nói là nếu mở ads ra ko có link chuyển tiếp thì gửi phản hồi cho nó, mà có biết mô tê tiếng Nga đâu mà phản hồi :|

cho mình hỏi gặp 2 loại này thì có nên để lại trong list sau này có thể làm lại đc ko hay bỏ luôn?

cũng đang khó chịu khi gặp cảnh này :( có 1 số job dịch thấy nó nói là nếu mở ads ra ko có link chuyển tiếp thì gửi phản hồi cho nó, mà có biết mô tê tiếng Nga đâu mà phản hồi :|

job ra dòng chữ màu đỏ thường là job hết tiền (chờ chủ job nạp tiền thì có thể làm tiếp ) hoặc job tạm ngưng chứ không phải job đã bị xóa nhé ====> có thể xóa hay để chờ chủ job nạp tiền đều được

job ra 2 dòng màu xanh thì do chủ job nó setup acc cậu ko phù hợp, không hiện, hoặc job đó đã bị xóa ====>bạn nên xóa nó khỏi list job.

nguyenvanphuc

Senior
Reactions
230
MR
0.000
Chủ thớt ơi! Vì lòng tốt của cậu share job thường xuyên cho AE. Cậu có thể chèn thêm adf.ly AE sẽ click cho cậu. Biết đâu lại có thêm chút gì đó :D

yokohamaller

Junior
Reactions
14
MR
0.000
mấy bạn ơi cho mình hỏi trong soft ghi
GA: 1+x
zậy cho mình hỏi x đó là số tab mở trong site GA à
vậy nếu GA : 1+3 vậy phải nộp 4 site à :) mình là newbie

Announcements

Today's birthdays