Tutorial Share lại all tool cơ bản cho newbie chiến offer androi.

sao change android serial ko đc vậy

èo ! thì ra có share trên mạng sẵn rồi à :( thế mà trước mình mua BSTweak 150$, bản bluestack 9. 100$ . Thế có ngu quá ko mấy bác

èo ! thì ra có share trên mạng sẵn rồi à :( thế mà trước mình mua BSTweak 150$, bản bluestack 9. 100$ . Thế có ngu quá ko mấy bác
còn mình thì ổ cứng full ! mua cái usb 128Gb lưu cho sướng, ai dè mua nhầm hàng đểu toi ~60$

mấy bản 9x phải mua tool mới đổi đc seria .. ko thì unknow

còn mình thì ổ cứng full ! mua cái usb 128Gb lưu cho sướng, ai dè mua nhầm hàng đểu toi ~60$
Với giá tiền đó đợt trước tớ chơi kiểu này : thay luôn ổ cứng cũ thành ổ cứng mới , rồi mua hộp box có dây usb biến nó thành ổ cứng di động :D thế là có cái ổ cứng mới sài và cái ổ cứng di động nữa sài được nữa năm rồi.^^

Ngon, cho newbie ko vốn có công ăn việc làm :cool:

Thèn nào chơi ác bác quá vậy :3
minh theo bac emyeusss7 hướng dẫn mình admin offer, thấy cũng có tiếng ở offer :confused:, mua đồ nghề của bac ấy ! Giờ mới biết với chừng ấy tiền dư sức mua full time tinsoft, xchange @@

minh theo bac emyeusss7 hướng dẫn mình admin offer, thấy cũng có tiếng ở offer :confused:, mua đồ nghề của bac ấy ! Giờ mới biết với chừng ấy tiền dư sức mua full time tinsoft, xchange @@
mịa thằng nào bẩn thế

Éc :( Bác đấy nghe nói cũng nhiệt tình giúp đỡ ae lắm mà

mấy cái này thì ọp ẹp gì. gọi là nghịch app làm cho hay. chứ ssh với mấy tool đó có làm cũng sao đc paid.
bèo cũng phải thêm cái rss này vào.
không thì nếu dùng ssh (mà chắc đến 99% éo đc paid đâu) thì thêm cái change ssh 1 click nay cho nó nhanh.

Attachments

• ProfileManager.zip
    45.4 KB · Views: 282
  • SSH Changer v1.7.zip
    599.3 KB · Views: 341
mấy cái này thì ọp ẹp gì. gọi là nghịch app làm cho hay. chứ ssh với mấy tool đó có làm cũng sao đc paid.
bèo cũng phải thêm cái rss này vào.
không thì nếu dùng ssh (mà chắc đến 99% éo đc paid đâu) thì thêm cái change ssh 1 click nay cho nó nhanh.
đính chính lại là làm ssh vẫn đc yeah pay nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,508
Latest member
academialhopital

Most viewed of week

Most viewed of week

Back