Share kèo IDO whitelist con game 3d tiềm năng, không tuyển ref!

Castiel

Newbie
Reactions
1
MR
0.152
Hello mọi người, chúc mọi người giữa tuần vui vẻ :D. Để cám ơn mọi người ủng hộ kèo airdrop+testnet ISLANDER ở đây:
Anh chị em nào chưa tham gia có thể ủng hộ mình nhé, mình cám ơn.
Hôm này mình share kèo ido mình săn được rất sớm mới thông báo sáng nay của một con game 3D siêu hót, điểm qua con game này nhé
1. Link web của nó đây, đẹp lung linh nhé anh em, trên web đã có bản demo build trên WebGL SDK:
tuy không thể so với các con game 3A truyền thống nhưng nhìn một game MMORPG như thế này quá ổn áp nhé, chứng tỏ dự án có làm có ăn nhé, chứ ko phải bánh vẽ.
2.Backer và công ty đứng sau: thì công ty đứng sau là NFT stars công ty của Úc, backer thì chưa có gì nổi bật chỉ có 2 quỹ toàn cây là lá vườn, nhưng dự án đang làm nên cũng chưa chắc tương lai có thể sẽ kêu gọi thêm nhiều quỹ nữa, dự án PR cũng khá ổn đầy đủ media trên các nền tảng youtube, facebook, tiktok.
3.Link làm whitelist ở đây, dự án này đang cho đăng ký presale nhé anh em đây chưa phải là ICO trên các nền tảng anh em nhé, mình cũng không ăn được gì vì wl này ko tính ref random 100%, mong ai đó trúng là vui rồi :D
Each winner will have a guaranteed opportunity to invest $500 in the pre-public round of Sidus Heroes. $250 in SENATE tokens at a price of 0.16$ and $250 in SIDUS tokens at a price of 0.0016$
Đại ý anh em nếu trúng được mua $250 con token quản trị của nó với giá 0.16$ và 250$ con token chính với giá chỉ 0.0016$ (giá private nhé x100 là dễ) trúng cái cầm nửa tỷ luôn không nói nhiều =))). Chỉ có 50 người trúng thôi nhưng mà trúng là có đống tiền nên anh em ráng làm mất 5 phút thôi
4.Quan điểm của mình là kèo thì có cả trăm kèo mỗi ngày, thời gian chỉ có hạn nên mình chỉ làm và share kèo nào ngon nhất thôi nhé, chứ ko phải spam mấy cái coin rác trúng thì cho có 5-10$ mất công làm, mất công theo dõi. Mình sẽ update thông tin thông báo trúng thưởng sau ngay tại topic này nhé cám ơn ace.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,513
170,612
Latest member
LinhKhac

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom