• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Share] FastConfigVPS Tool Config VPS siêu nhanh 1s

• 8/10/2015 Update V2.4:
    - add setup: Otohits, Flash Player 19, Jingling 6slot, Active win online, Traffic Clicks Botz, Multi Unzip....
  • Link download ở #1

Good đó em,ủng hộ e 1 phiếu

@dinhtai92dn A nghĩ e upfile lên thì nên để trong file nén rar hoăc zip đi em chứ soft này code bằng autoit e up luôn cả file .exe thế máy bạn nào cài pm diệt virus là nó ko down đc đâu fail ngay hoặc có down đc về máy thì nó cũng xoá mất tiêu luôn rồi

good . giời bác chế thêm cái tool auto traffix cho ae vút vào vps tự xem cho nhau nữa thì ngon @@ :d :D :d
Tool traffic Exchanger chạy bằng Firefox cho hổ báo nhĩ :v, mấy pro 4rum mình sao ko tạo cho anh em giao thông nhĩ :3

@dinhtai92dn A nghĩ e upfile lên thì nên để trong file nén rar hoăc zip đi em chứ soft này code bằng autoit e up luôn cả file .exe thế máy bạn nào cài pm diệt virus là nó ko down đc đâu fail ngay hoặc có down đc về máy thì nó cũng xoá mất tiêu luôn rồi
like a, để em sửa lại :v

Tks bác thớt nhiều, Bác cài luôn cái chỉnh Security Warning ấy. Mỗi lần setup vps phải vào IE chỉnh cái đấy ngại ghê :confused:

thêm 1 phần nhỏ nữa là lưu lại tất cả settings đã chọn là ngon, chỉ việc quăng lên vps thôi ko cần cài đặt lại nữa

thêm 1 phần nhỏ nữa là lưu lại tất cả settings đã chọn là ngon, chỉ việc quăng lên vps thôi ko cần cài đặt lại nữa
đó mình chuẩn bị thêm cái phần Fast tick ấy, nó có 1 dòng, copy dòng đó dán vào toool là tự setting như vps trc :v .
còn kiểu lưu thành file thì chắc thêm file ini, thành ra tool có 2 file :v

Tks bác thớt nhiều, Bác cài luôn cái chỉnh Security Warning ấy. Mỗi lần setup vps phải vào IE chỉnh cái đấy ngại ghê :confused:
à cái này hôm trc có bác nào nói ấy, để mò lại chỉnh có bằng regedit xem

Bác Tài ơi xem hộ em lỗi gì akView attachment 62605
nó chạy đến đâu là bị rứa bác
jingling 6slot không chạy dc
hitleap không cài dc

cậu chỉnh lại đi
bản jingling ni là ông kia share
https://googledrive.com/host/0B4kWhL0VlDSwZThBdjZkX2lWUkU/jingling.exe
bác tải tay về xem chạy đc ko, ko thì chắc do jingling rồi, biết mà đổi bản khác.
còn hitleap bác chạy trên vultr hả, để bổ sung file hosts luôn, vì vultr chặn hitleap

cái này nó dùng Group Plolicy nên ko có phần mềm nào thao tác được đâu :v

bản win hỗ trợ active online 180day mới đc nha :v
Cụ thể là win nào bác :v

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,046
Latest member
nxminh911
Back