• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Share] FastConfigVPS Tool Config VPS siêu nhanh 1s

tool ngon ủng hộ! nhớ đừng bỏ keylog là ngon hehe
mình up cả mã nguồn lên kìa, ae nào ưng chắc thì lấy mã autoit đó build ra :v

Mấy bác có tùy chỉnh gì thì cứ nêu ra xem mình thêm đc thì thêm :v

mình up cả mã nguồn lên kìa, ae nào ưng chắc thì lấy mã autoit đó build ra :v

Mấy bác có tùy chỉnh gì thì cứ nêu ra xem mình thêm đc thì thêm :v
kb có tắt cái mà khi mở soft nó hay nhắc nhở k nhỉ

kb có tắt cái mà khi mở soft nó hay nhắc nhở k nhỉ
cái đó là UAC đó, trong tool có nhưng khởi động lại win mới có tác dụng

Hình như không change được pass VPS google thì phải với lại chạy tool xong ko dơn file bằng IE được nữa

Last edited:
Hình như không change được pass VPS google thì phải với lại chạy tool xong ko dơn file bằng IE được nữa
cái vps gg mình vừa die nên chưa thử đc :(

cho tool thankps vao dc ko bacs :v

:

cai luon cai tôl bac vina vao nua :))
như thế nặng lắm , copy bộ này lên vps đuối luôn chứ còn nhanh gì nữa, bác tải tay vậy :))

đã test và k thành công trên vps GG. Hồi trước có tool của bác @tunvit shared trên 4rom (tại mọi người k tìm) cũng làm k đc trên vps GG mà chỉ đc trên AMZ =)).
ko đc 1 chức năng nào luôn hả bác, ko có cái GGC nào để test nhĩ, vì vào xem registry nó khác với bên amz ntn
để đi mượn con ggc vậy

ko đc 1 chức năng nào luôn hả bác, ko có cái GGC nào để test nhĩ, vì vào xem registry nó khác với bên amz ntn
để đi mượn con ggc vậy
Success xong thì tắt đc update, ESC thì báo tắt nhưng mở IE lên vẫn là hardadmin, phải vào on lên rồi off lại mới đc. UAC thì tắt nhưng k có tác dụng, phải vào ok mới báo là có muốn tắt k. :rolleyes:

Success xong thì tắt đc update, ESC thì báo tắt nhưng mở IE lên vẫn là hardadmin, phải vào on lên rồi off lại mới đc. UAC thì tắt nhưng k có tác dụng, phải vào ok mới báo là có muốn tắt k. :rolleyes:
UAC bác phải khởi động lại mới có tác dụng chứ, còn mấy cái kia để kiếm con ggc xem thử mới biết đc hehe

Mình chưa Hiểu là làm thế nào nó biết đc mình sẽ làm với những con VPS nào?

Mình chưa Hiểu là làm thế nào nó biết đc mình sẽ làm với những con VPS nào?
kaka bác remote con vps đó, rồi copy tool rồi paste và vps rồi chạy thôi, chứ ko auto cài cho list vps 1 cách tự động đâu :3

Update V2 hoạt động trên tất cả VPS nha mấy bác
Link ở #1

có làm cho nó tự cài firefox đc ko cậu?
dễ thôi, mai làm cái cài chrome, ff, winrar các kiểu cho nó máu :)) , đằng nào cũng phải dùng cái đó

Announcements

Forum statistics

Threads
419,057
171,099
Latest member
cuibapvip

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom